[gcs] hỏi về tình yêu tuổi học trò

Status
Không mở trả lời sau này.
P

puppesuto

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em mới lên lớp 6,hủm hỉu iêu noá là kí rì???(nghe gian quá à nha)ngừi ta bẩu iêu nhau say đắm là phải...hun(hình như...lầm!?)mừ hun cóa phải là lèm choa kon trai gãy 2 cái răng cửa,kon gái môi xịt máu!???(eo,kinh quá).Ai giải thích giùm em????:confused::confused::confused::confused::D

D

doigiaythuytinh

Em còn nhỏ mà
Yêu của em là yêu papa, mommom, yêu bạn bè ,thày cô, người thân
Còn yêi đương trai gái thì..
Dính vô sớm thì coi như đốt cháy tương lai đấy em ah`
Chj nghĩ đây là lời khuyên tốt nhất

T

traitimvodoi

iu ư hỏi mỗi ng` 1 định nghĩa .nhưng theo chị dính vào sớm làm j` cho khổ thân học là trên hết .kiếm xiềng là thứ 2 còn iu cho xuống cuối khi đủ tủi để nói đến nó

M

meo_kute9x

tốt nhất là vào đại học hẵng yêu em ak kai j thì tự nhiên em khác hỉu thui dừng pan tam

M

manhtuan510

Hehehe, hun mà bị mất 2 răng cửa thì chắc ra đường nhìn ai cũng thấy mất răng :))

tốt nhất là vào đại học hẵng yêu em ak kai j thì tự nhiên em khác hỉu thui dừng pan tam

Cô giáo dạy văn lớp 9 của tui bảo là : lứa tuổi của các em đang là lứa tuổi đẹp nhất, các em hãy yêu đi, đừng bỏ lỡ những khoảng thời gian đẹp.

Tui thấy như vậy là đúng, tình yêu học trò hay lắm chớ. Hồn nhiên và ngây thơ.
Vô đại học khi đó đã lớn rùi, yêu thì còn phải tính tóan gia đình, sự nghiệp.

Cứ yêu đi em, khi nào em thấy nhớ 1 ai đó, hãy nói cho người đó biết :D

H

happykid

Em mới lên lớp 6,hủm hỉu iêu noá là kí rì???(nghe gian quá à nha)ngừi ta bẩu iêu nhau say đắm là phải...hun(hình như...lầm!?)mừ hun cóa phải là lèm choa kon trai gãy 2 cái răng cửa,kon gái môi xịt máu!???(eo,kinh quá).Ai giải thích giùm em????:confused::confused::confused::confused::D

=))=))=))
em hỉu nhầm rồi đó!hôn có nhìu loại lắm nhưng nhok còn nhỏ lắm nên đừng tìm hiểu về nó chi nhiều tổ phí thời gian!:D
còn đây khái niệm khái quát theo wikipedia:Hôn là một hành động mà một người dùng đôi môi của mình để chạm vào một vật khác hoặc môi của người khác. Hôn thường là cử chỉ thể hiện tình cảm, và hai đôi môi cùng hôn nhau là biểu tượng của tình yêu.
muốn rõ thêm thì CLICK

H

hotgirlthoiacong

thế cô bé còn nhỏ qá chưa hiểu iu là ji` đâu
mà cỡ mình cũng chưa thật sự hỉu nữa là chỉ là thú vui thoai
lớn tí nữa là pi ngay thoi mà
:)

H

hotgirlthoiacong

Hehehe, hun mà bị mất 2 răng cửa thì chắc ra đường nhìn ai cũng thấy mất răng :))

Cô giáo dạy văn lớp 9 của tui bảo là : lứa tuổi của các em đang là lứa tuổi đẹp nhất, các em hãy yêu đi, đừng bỏ lỡ những khoảng thời gian đẹp.

Tui thấy như vậy là đúng, tình yêu học trò hay lắm chớ. Hồn nhiên và ngây thơ.
Vô đại học khi đó đã lớn rùi, yêu thì còn phải tính tóan gia đình, sự nghiệp.

Cứ yêu đi em, khi nào em thấy nhớ 1 ai đó, hãy nói cho người đó biết :D

e ủng hộ ý kiến này à nha ;););) hãy ra sức yêu nhưng yêu đừn qên học là được roài
nhưng nhớ là tình iu hồn nhiên chứ k phải là như 1 số thời nay ghê qá dám làm chjen đồi bại hư hỏng qá mức

C

congaigiaitoan_5

ọc ọc

hôn mất 2 cái răng cửa, môi xịt máu(?!)

Mình bằng tuổi bạn đoá, TỪ NHỎ ĐẾN LỚN BẠN CHƯA HÔN LÊN MÁ CUẢ BA MẸ LẦN NÀO HẾT HẢ

Mà có lẽ khi đó bạn bị môi xịt máu, ba mẹ bạn bị mất 2 cái răng cửa(?!)

à còn về "iêu" ý hả? Tớ có tới 7 người yêu luôn kể cho bạn nghe nà: ba mẹ, ông bà, anh trai, chị gái, em gái

mình "iêu" thương họ nhiều lắm, ông bà ba mẹ có công nuôi dưỡng mình, anh trai dạy mình học nhiều cái, em gái dễ thương nhí nhảnh^^

đó, mình đã "iêu" rùi đó

và mình ko hiểu, chả lẽ bạn chưa "iêu" lần nào ư????

B

banhuyentrang123

định nghĩa về nó đã có rất nhiều rồi em ah em thử xem trong box là có rất nhiều nên chị xin phép khóa pic này lại nhé
thứ hai chị cho em lời khuyên chân tình tuổi các em đang tuổi ăn tuổi học thì nên tập trung vào đừng có nên nghĩ đến yêu khi nào học xong yêu cũng chưa muộn và khi nào học lên phổ thông em cũng đừng lầm tưởng giữa hai người khác giới có sự thích nhau đi cùng nhau làm gì cũng có nhau đó là iu mà đó chỉ là tình cảm bồng bột tự phát thôi chị đã chứng kiến rất nhiều bạn bè chị như thế ko có kết quả gì cả
cố lên em ah học là chính ko nên yêu
chúc em thành công trong công việc và học tập

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom