[GCS] - hãy nhìn lại *************

N

noinhobinhyen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các mod xin đừng xoá bài này mà hãy xem nó như là một lời ức chế của mình đi.:-??

Trong đợt thi violympic vừa qua, trường THPT YMA đã được ghép với trường THPT Nguyễn Huệ địa điểm thi ở trường Ng.Huệ.

1. khoảng thời gian 1h15 - 3h15 thi khối 10.

các máy tính được xếp chỗ của học sinh trường thpt yma liên tục bị mất kết nối, mạng đơ và cuối cùng thì "Bạn ko hoàn thành bài thi số 2 vì lí do ko nộp bài, hệ thống sẽ tính 0 điểm bài này".

Rất ức chế, so sánh kết quả 2 trường thì hiển nhiên trước vòng 17 trường thpt yma hơn hẳn trường ng.huệ về điểm số các vòng của các thí sinh dự thi.

tuy nhiên khi đến vòng 17 thì điểm thi của trường thpt yma thấp ko tin được.

ngay cả bạn "Nguyễn Hữu Thắng" - học sinh giải nhì toán cấp tỉnh lớp 9 và bây h đang trong đội toán lại chỉ được 10/300 điểm do mất đường truyền. mọi người có tin đc ko.

Dù có chọn bừa đáp án cũng phải > 10 điểm rồi.

2. khoảng thời gian 3h30 - 5h30.

thi toán lớp 11.

lần này mình khôn vì dự thi 2 khối, mình chọn máy đầu tiên chất lượng nhất.

lần này có chuyện gì xảy ra?

Thằng ngồi cạnh mình là hs trường THPT NgHuệ, mấy câu giải pt khó vật mõm mình nghĩ mãi mới ra vậy mà nó liếc sang nhìn phát xong luôn. ức chế vô đối.

Hơn nữa nó ngồi cạnh mình ở bài thi số 3 , nó lại search câu hỏi trên google mà lại chẳng bị sao. Rõ ràng là vi phạm quy chế đúng ko nào m.n.

Những lời trên bây h nói ra cũng chẳng có tác dụng gì cả nhưng mà nếu có thằng nào học trường Nghuệ thì kb với ta.

Nếu có ai ở sgd NB đọc được thì thầy biết phải làm sao ko? #:-S

C

cry_with_me

Em hiểu anh , hiểu ko còn gì hiểu hơn :(. Em cũng bị gần như vậy

Hôm em thi máy tính lí, bọn em thi ở trường bạn. Rõ ràng là hai trường phải trộn với nhau vậy mà bọn em bị xếp riêng ra
Theo quy chế thi ko đc mang cặp sách vào vậy mà chúng nó sách cặp vào thản nhiên, lại cái đt ko tắt nguồn nữa chứ
Máy bọn em vẫn hoạt động bt còn máy chúng nó thì ko biết sao hết kêu đợt nọ rồi đợt kia
Ôi máy em hỏng...vậy là chúng nó đc đổi máy, Vậy có phải gay ko, thi vio mà đc đổi máy thì còn thi làm gì, chúng nó chọn sai giờ chúng nó đc ấn lại à

Hơn nữa bọn em thì bị coi chặt, chúng nó thì ngón tay lên xuống báo hiệu cho nhau.Kết quả là chúng nó đc làm lại, đc bù thời gian .Vậy nên chúng nó xong trc. Đã thế lúc xong chúng nó nói '' Đề dễ vãi lúa'' trong khi bọn em đang cặm cụi làm

chỉ muốn đánh cho mấy đứa nó 1 trận :((

H

hthtb22

Box này là box Góc cuộc sống mà sao lại xoá chứ

Trong c/s có nhiều sự bất công đến trắng trợn mà chúng ta vẫn phải chấp nhận
Nói về việc giải Toán qua mạng mới nhớ
Hồi lớp 9 nhìn danh sách học sinh đạt giải nhất quốc gia toàn Đông Hưng - Thái Bình nhưnbg khi học cùng với nó mới biết bọn nó **** và nó được thầy giáo dạy :(

T khuyên thật lòng cậu nhá
Bây giừo mình hãy cày lí hoá cho kĩ vào ; phấn đấu thi đại học
Mới đầu mình cũng ham hỗ vài cuộc thi nàyd lắm nhưng nghĩ lại chẳng được cái gì.:-\"
Và h t đang cày lí hoá đây ; ko học Toán nữa ; Thầy giáo chỉ tiền thôi

Top Bottom