[GCS] - Chúc mừng sinh nhật pesaubuon98

M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT PESAUBUON98

Ngày tháng năm sinh: 27/7/2015

Mình xin thay mặt cho BQT box ngoại khóa cảm ơn những đóng góp của cậu suốt thời gian qua nha! Cơ mà điều quan trọng nhất là chúc mừng sinh nhật cậu. Chúc cậu luôn xinh xắn, đáng yêu mà điều quan trọng nhất là học tập tốt, lao động tốt, kỉ luật tốt giữ gìn vệ sinh thật tốt ^^

Không có quà đâu chỉ có một tấm chân tình này của tớ thôi có lấy thì lấy luôn đê... ^^

N

nu_deptrai

chúc chị pesau sinh nhật vui vẻ,tuổi mới gặt nhiều thành công nha

M

manh550

chúc mừng sinh nhật vui vẻ nha chị
Oái, sao sinh nhật chị lại trùng ngày thuơng binh liệt sĩ cơ chứ ^^.

J

just_be_happy

Sinh nhật vui vẻ nha bà chị yêu quý
Mặc dù lâu quá chuỵ cũng chả nhớ em là ai đâu nhỉ

T

tieuyetdethuong1

Chúc chị sinh nhật vui vẻ nha chị!Thêm một tuổi mới chúc chị ngày càng xinh,càng học giỏi,gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và được nhiều anh theo nhé chị!^_^
picture.php

picture.php

P

pesaubuon98

Cảm ơn mọi người nhiều nha.;););)

mua_sao_bang_98:tấm chân tình của c tớ nỡ lòng nào lấy đi chứ.thôi thì c tạm giữ lại đi nha.cảm ơn c nhiều lắm/=))

manh550:=)) chị cũng hôm có biết nữa,ba mẹ chị khai sinh thế mà.=))
kể ra cũng tuổi thân thiệt e ạ.

just_be_happy:cảm ơn tấm lòng của êm,thật tình chị hông biết e là ai lun đó,nhìn cái nick mới rợi à, :D

syphuongcuong3:e trai chị dễ thương quá chừng quá đất luôn ấy,mơn e nha!!!!!!!!!!^^^

tieuyetdethuong1:cái ý đc nhiều a theo chị là chị hổng mê chút nào rồi ấy nhé.=))
mơn e nha!!!!!!!!!!!!!!!^^^

T

thupham22011998

Sinh nhật vui vẻ nhé!!:)

p.s: Ko liên quan nhưng hôm nay ngày đẹp thật, 27/7!:D

G

giotnuocnghiluc

xin chúc mừng sinh nhật chị . chúc chị sinh nhật vui vẻ nhận được nhiều quà thêm tuổi mới ngày càng xinh đẹp nha
________________________happy birthday to you______________________________

C

cabua266

Trên face quênn không chúc c :D
E chúc chị :
_Thật XINH
_Thật GIỎI
_Thật GIÀU
_Thật ko F.A
_Thật nhiều trai bám
_Thật hạng phúc
_Thật may mắn

T

truongtuan2001

Happy birthday chị nhé, chúc chị sinh nhật vui vẻ nhận được nhiều quà, mạnh khoẻ, học giỏi

L

linhchi254

Happy birthday chị .Chúc chị sinh nhật vui vẻ càng thêm xinh đẹp ,mạnh khỏe và học giỏi nhé
HAPPY BIRTHDAY TO YOU

D

dalian231

Hôm nay sinh nhật chị pesau à 0.0
Ngạc nhiên wa, trùng ngày thương binh liệt sỹ với ngày Man City đá với VN ha~ :p
Chúc chị thêm tuổi mới thêm đẹp thêm xinh :v thêm giỏi thêm may mắn và dồi dào sức khỏe :)
Hôm qua sinh nhật bạn em :v hết money mua quà rồi ạ!

M

mua_sao_bang_98

Ngạc nhiên wa, trùng ngày thương binh liệt sỹ với ngày Man City đá với VN ha~ :p
Chúc chị thêm tuổi mới thêm đẹp thêm xinh :v thêm giỏi thêm may mắn và dồi dào sức khỏe :)

Trùng hợp nha! ở lớp chị cũng có một bạn sinh nhật ngày này luôn ^^ .

B

boboiboydiatran

@nay sinh nhật chị hay tẹo nhá máy hết đêm được không vậy. thế cho có ý nghĩa ná !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

P

pesaubuon98

@nay sinh nhật chị hay tẹo nhá máy hết đêm được không vậy. thế cho có ý nghĩa ná !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

biết số đâu mà nhá này
mà nhá chị để tự động bắt máy cho hết tiền chơi.=))
______________________________________-

P

pesaubuon98

chị cần tấm lòng chân thành là đc e ạ
quà cáp làm gì đâu.=))
(nói v hoy chứ lòng chị muốn lắm na) =))

Top Bottom