[GCS] Chào mừng năm mới

H

hthtb22

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Noel đang đến gần
Tết dương lịch chẳng còn bao lâu
Một năm mới lại chuẩn bị bắt đầu
Hãy xua tan đi mọi điều xui xẻo năm trước
Và hãy cùng ước mơ về năm mới vui vẻ an lành
Chúc các bạn vui vẻ sau khi nói hết những điều trong lòng.

H

hthtb22

Nhìn lại 2012:

Mình cảm thấy rất vui khi được sống trong năm 2012. Có lẽ đây là dấu ấn không thể nào quên trong cuộc đời mình. Mình đã được gặp một người thầy - một người cha : Mr. Thể. Mình được trải nghiệm cuộc sống tự lập không có cha mẹ; mình biết được nhiều điều; trưởng thành hơn; mạnh mẽ hơn. Quan trọng mình biết đến hocmai- ngôi nhà thứ 3 của mình. Nhưng muốn đến thành công mình phải trải mùi thất bại- mình đã không có giải trong kì thi học sinh giỏi. Không sao mình đã đô THPT Chuyên roài. Hãy quên quá khứ đau buồn và để lại niềm vui trong kí ức; cùng nhau hướng tới 2013

Dự định 2013

+ Đứng trong top 10 kì thi phân ban của lớp
+ Top 10 : Đội tuyển (nếu có thể C10)
+ Bớt nóng tính ; thêm tự tin; sống năng động
.....

Last edited by a moderator:
V

vuhoang_97

ngược lại , mình thấy năm nay là 1 năm rách rưới đối với mình

sự việc điên rồ nhất là đi bắn đột kích về trưa 12h lao vào ô tô mà ô tô đang đứng yên chứ .

vậy là thâm hết mặt mũi (rạn xương)

lần khác là khi đi thi violympic QG thì lại bị ốm , 1 trận ốm vô đối từ trước đến h như là dồn lại để ốm ấy vậy là lại bỏ lỡ

H

hthtb22

ngược lại , mình thấy năm nay là 1 năm rách rưới đối với mình

sự việc điên rồ nhất là đi bắn đột kích về trưa 12h lao vào ô tô mà ô tô đang đứng yên chứ .

vậy là thâm hết mặt mũi (rạn xương)

lần khác là khi đi thi violympic QG thì lại bị ốm , 1 trận ốm vô đối từ trước đến h như là dồn lại để ốm ấy vậy là lại bỏ lỡ

Vậy bạn có dự định gì cho tương lai L-)
Hãy quên đi quá khứ đau buồn và hướng tới tương lai sáng lạn :))

L

ljnhchj_5v

Năm 2012 tuy ko suông sẻ nhưng là một năm có dấu ấn đối với mình!!! một năm giúp cho mình trưởng thành nhiều hơn, biết suy nghỉ hơn. Tuy kết quả học tập không được như mình mong muốn nhưg giúp mình rút ra nhìu kinh nghiệm hơn. Đây cũng là năm giúp cho mình cảm nhận dc sự quan tâm của mọi người xung quanh, là năm màk đem mình đến gần hơn với những đứa bạn trog tập thể A1. Và đây cũng là 1 năm đầy biến động!!:)
Năm 2013 mình sẽ là 1 Bạch Dương đổi mới!! Mình sẽ quyết tâm làm những gì màk mình mong muốn theo phương châm dám thử dám làm. Sẽ quên những gì đáng quên để dám đương đầu với những thách thức mới. Đặc biệt năm 2013 sẽ là năm mình cố gắng với các môn học để cảm thấy tự tin khi bước vào năm 2014 quyết định tường lai!!:)

Top Bottom