[Game]nên?không nên?

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nobeltheki21

Tl

Tất nhjên là không rồi.Tình yêu cũng như bài toán nháp nhiều mới ra đáp số đúng được.Đừng đau khổ,quỵ luỵ vào ng mà ko yêu mình.xung quanh ta còn biê t bao nhjêu người.đừng dừg lại,hãy cứ tiếp tục bước thì ta sẽ nhận ra còn nhiều người đáng để ta yêu hơn.
Hỏi m.n nè.có nên ích kỉ trog ty hay ko

K

khatrungan

Tất nhjên là không rồi.Tình yêu cũng như bài toán nháp nhiều mới ra đáp số đúng được.Đừng đau khổ,quỵ luỵ vào ng mà ko yêu mình.xung quanh ta còn biê t bao nhjêu người.đừng dừg lại,hãy cứ tiếp tục bước thì ta sẽ nhận ra còn nhiều người đáng để ta yêu hơn.
Hỏi m.n nè.có nên ích kỉ trog ty hay ko
Theo tôi thì ko, bởi vì sự ích kỉ là kẻ thù của ty mà:)!
Có nên trở thành người yêu của ma ko?:D (ghê chưa)

S

stupid_angle_99

love

mình nghĩ là không nên giận dỗi mà chia tay luôn
câu hỏi thì chưa nghĩ ra nha

C

conangkieusa

Theo tôi thì ko, bởi vì sự ích kỉ là kẻ thù của ty mà:)!
Có nên trở thành người yêu của ma ko?:D (ghê chưa)
Thế thì ty của bạn ảo lắm hihi.
Có nên cứ lặng lẽ yêu 1 ng chia tay mk, có ny mới rồi lại ctay ng đó
Rồi bỏ mặc ty chân thành của ng khác iu mk hay ko:)>-

T

thuythumattroi1999

có nên yêu một đứa vừa "dê" mà có nhiều bạn bè mà bị bạn bè tẩy chay mà bị học giỏi nhất trường không. Nói chung là học tốt nhưng mà tính cách thì có phần xấu, bao gồm việc: hay lăng nhăng, tán trai giỏi.
nên không???

M

mua_sao_bang_98

có nên yêu một đứa vừa "dê" mà có nhiều bạn bè mà bị bạn bè tẩy chay mà bị học giỏi nhất trường không. Nói chung là học tốt nhưng mà tính cách thì có phần xấu, bao gồm việc: hay lăng nhăng, tán trai giỏi.
nên không???

Chị là chưa có my boy nên là chỉ giỏi đi khuyên người khác thôi em ạ!

Chị nghị là em chả nên yêu cái cậu bé đó làm gì... Cơ mà có cái thể loại học giỏi + dê ak... ặc.... cơ mà gần thắng đó khéo không được sặc vào đầu 50% kiến thức trên lớp + 50% cái dê của nó.

Mà tốt nhất là không nên yêu thằng đó em ạ

M

mua_sao_bang_98

Trả lời xong nhìn lại => ô game à! ở thì lại ra câu hỏi:

Câu hỏi của xếp đây: Các chú nghĩ có nên yêu khi còn là học sinh không?

K

khatrungan

Mình nghĩ nên nhưng mà phải là "đôi bạn cùng tiến" trong học tập, cùng chí hướng, chẳng hạn 2 người vào chung 1 trường đại học chứ yêu nhau mà một đứa ở Hà Nội, một đứa ở Sài Gòn thì thôi chia tay lẹ đi, kẻo lại thành Bắc (Nam) du ký =))
Nếu nhà người yêu của bạn có 2 anh chàng sinh đôi, một anh đi hẹn hò với cô gái khác, bạn có nên ghen không? :p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom