Game: Diễn viên nào đây?

N

nh0k_08

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Luật chơi:
nhanh gọn là thế này: T sẽ đưa ra gợi ý đầu tiên về diễn viên nổi tiếng và "bí mật" này. Các bạn sẽ dựa vào thông tin và đoán xem đây là diễn viên nào? Nếu như sau 3 lần đoán mà ko trúng thì t lại đưa ra gợi ý thứ 2, các bạn đoán đến người thứ 3 vẫn ko đúng thì t sẽ đưa ra gợi ý cuối cùng, lần này mà ko đoán ra nữa thì thôi luôn, phần thưởng ko đc trao cho ai hết :p:p

Phần thưởng: chỉ mang tính độg viên nên sẽ thưởng 2 cái tks cho người đoán đúng lần 1 ( ai tks thỳ đoán đúng sẽ biết ;))) 1 tks cho người đoán đúng lần 2, và.......1 tràng pháo tay lép bép cho người đoán đúng lần 3 :D:D:D
Lưu ý là chỉ có người trả lời nhanh nhất mới giật quà thui nhá ;);)

Và bây giờ:
Game start
Gợi ý đầu tiên: Đây là 1 diễn viên sinh ngày 6/6/1986 ;))

Xem ai giành 2 cái tks nhanh nhứt nào
p/s: để đc công bằng và rõ ràng, ngay sau khi up gợi ý đầu tiên tớ sẽ gửi đáp án cho mod Điện ảnh, chị s0cbay_kut3 nên các bạn yên tâm ko sợ bị....đánh rớt câu trả lời nhá ;);)

H

huynhtantrung

hihi tớ có kết quả rồi nè: Kim Hyun Joong
Sinh ngày 6/6/1986, Hyun Joong giữ vai trò trưởng nhóm trong ban nhạc SS501 gồm 5 thành viên (Hyun Joong, Young Saeng, Kyu Jong, Jung Min và Hyung Jun) và có nickname là Sharp Boy. SS501 ra mắt làng nhạc vào tháng 6/2005 và đã gặt hái khá nhiều thành công cho đến nay, thậm chí đã từng phát hành album tiếng Nhật. Trong tên ban nhạc, chữ S đầu tượng trưng cho Sun - Mặt trời, Star - Ngôi sao, chữ S thứ 2 là viết tắt của Singer - Ca sĩ, còn con số 501 ý nói 5 thành viên như một.
2 thanks nha

N

nh0k_08

Hơ hơ, đừng có siêu thế chứ, thế thỳ có sụp nhà t à ;))
Tiếp nì:
Gợi ý 1: Diễn viên này đã tham gia đóng bộ phim Chít và Pi

N

nhatletran

Mình cũng bit đó là kim hyun joong
Mình còn là một fan cuồng của anh ấy
Nếu các bạn cũng là fan của anh ấy thì add theo nick của mình là sharpgirl_kute_196 nha (bật mí mình lấy tên nick là sharpgirl vì anh ấy co nick name là sharpboy)

N

nhatletran

có phải là chị hạ hồng vân(theo như mình nhớ).
Bạn có thể nói rõ hơn đc ko, trong phim co nhìu diễn viên lém mà

N

nh0k_08

Sai cả đôi :)):))
p/s: chị S0c ko đc trả lời ;)) nếu mún trả lời thỳ thôi, em ko gửi đáp án cho chị nữa :))

Hjx, chị biết ròy. :( :\">

Last edited by a moderator:
S

s0cbay_kut3

Gợi ý thứ 2 nè: vai diễn trong phim của "chàng" là 1 hotboy bóng rổ ;)) (đến đây thì dễ quá rồi chứ nhỉ ;)))

1

123die

Ko nhớ cái tên ngoài đời nữa :(( hình như là Đăng Nguyên :D
p/s: mới có 2 nguoi đoán mà ra tiếp gợi ý thứ 2 rùi à ;))

N

nh0k_08

Hì hì, tại chị s0c nhảnh nhảu đoảng chứ bộ
Tiếp nha:
Gợi ý 1:Nam diễn viên này có nghệ danh gồm 4 chữ cái ( rất nổi tiếng với 1 vai diễn đi vào lịch sử)

N

nangbachtuyet_1996_2008

của nước nào mới được chứ****************************??????? Hỏi thia' trả lời sao được

N

nh0k_08

Thế mới khó. Thui đc, châm chước lần này vậy,
diễn viên này người Trung Quốc :D:D

S

suting

Lý Huỳnh hả?..................................................................................

Last edited by a moderator:
N

nangbachtuyet_1996_2008

hinh` như là diễn viên Hyun Bin ak********************************************************?? ko bik đúng ko nữa

Top Bottom