From: minatohokage To: rua_it

M

minatohokage

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thank you :D
Anh biết ko? Người duy nhất làm em thay đổi trong diễn đàn này, đó là anh!
Mỗi ngày thức dậy, em đều nặng trĩu nỗi buồn về bao nhiêu việc về cuộc đời.

Em quyết định sáng tác một câu truyện và đặt niềm tin vào nó. Em đã từng rất vui vì có nhiều người bảo truyện em hay, có năng khiếu sáng tác. Em vui lắm, em bắt đầu có nhiều ước mơ, em bắt đầu tin vào cuộc sống.
Nhưng đùng một cái, có người chê truyện của em, và nối tiếp đó là những lời nói ( Dù ko có ý xấu ) Nhưng làm em trở lại như xưa - Không còn gì, chỉ còn một ước mơ đến một thế giới khác tươi đẹp hơn. Mỗi đêm em đều khóc và thậm chí ... ko muốn sống nữa. Nhưng một cô bé cực kì sợ đau, máu và ma như em thì làm sao đủ can đảm ...

Chính giây phút đó, anh đánh thức tâm hồn em, anh chỉ bảo em nhiều điều kinh nghiệm, khen truyện em hay, chỉ là chưa hoàn chình, anh cùng em huyên thuyên về ước mơ sau này em sẽ làm đạo diễn sáng tác kịch bản và anh sẽ làm nhân vật chính. Có lẽ anh ko cảm nhận được sự đặc biệt, nhưng em thì hạnh phúc vô cùng. Anh có biết ko? Em lại đầy sức sống, happy và ... no mún die nữa ^.^

Tại sao nhỉ? Anh thật tài giỏi, có thể " biến " em từ một cô bé yếu ớt, sợ hãi, ko tin vào chính mình trở nên mạnh mẽ và yêu đời. Em cảm ơn nhiều lắm. Và em hứa là sẽ ko bao giờ hư nữa đâu. Vì em biết bên cạnh em luôn có anh ủng hộ, Anh Khánh à :D

R

rua_it

ý mình có tài giỏi đến thế ko ta, hay là em ngộ nhận nhỉ...nhưng dù sao thanks những dòng suy nghĩ đáy lòng em. anh ghj nhận và sẽ luôn sát cánh bên em :D.------> chữ kí anh hay ko

T

thjenthantrongdem_bg

Cảm động với 2 người quá ;))

Chẳng bít nói gì hơn nữa =))

Nói thật, chủ pic giỏi văn nhỉ? Lại còn giỏi sáng tác truyện nữa

hâm mộ nốt:x

N

nguyentung2510

Cậu rùa này được hâm mộ nhể. :))

Muoons như cậu ấy thì phải phấn đấu thôi :D

Co bạn kia là một cô gái " đa sầu, đa cảm" đa. Anh nhận xét thế :D

M

minatohokage

Cậu rùa này được hâm mộ nhể. :))

Muoons như cậu ấy thì phải phấn đấu thôi :D

Co bạn kia là một cô gái " đa sầu, đa cảm" đa. Anh nhận xét thế :D
" Đa sầu, đa cảm " há anh :))
Em chỉ thấy rất biết ơn anh Khánh vì đã giúp em lấy lại nghị lực thui, còn ngoài ra chẳng có gì khác cả =)) , em còn ngây thơ lắm anh à :-SS
P/s: Chả hỉu gì cả :|

H

hoa_giot_tuyet

Chậc ... :))
Giá mà mik` cũng gặp dc 1 ng` như thế ta :khi (100):
E cũng sáng tác truyến hớ a, coi giùm em =))
p/s: có một người khiến mik` thay đổi đó là chính mik`:)

A

anh_anh_1321

hehe
cái tên Rùa này thế mà hay =))
nhưng đây là Quân hay Khánh nhở ;))
chắc nó ko nỡ bỏ 4rum vì đc "ai đó" mến mộ như vậy :))
mà hình như tên này đào hoa lắm =))

S

starfish_blue_sea

@chị HAnh: chị có ý gì đó khi nói câu này=)) em chắc thế:))
@ck: cảm động quá, mặc dù vk không phải anh Rùa ^^
Chúc ck luôn luôn vui vẻ, có thêm nhiều niềm tin hơn vào cuộc sống. Sống không phải là cái dễ có được đâu. Tất cả mọi người luôn ở bên cạnh ck (ít nhất là trong 4rum này ^^). Còn những người khác, vk nghĩ rằng không đáng bận tâm :x
p/s: chúc ck sớm tìm được 1 chỗ dựa thực thụ (cái này là ẩn ý à nha :x)

P

...pebun...gac0n...

her her her
a rùa sướng nha, coá ng` mến mộ kìa
:)) :)) :)) :)) :))
ước giề bun đc như a í...
=)) =)) =)) =)) =))

M

minatohokage

Listening!

Hớ, t nói t hâm mộ anh rùa bơ giào nhỷ ( chỷ là kính trọng thôi ) chẳng lẽ kính trọng đồng nghĩa với hâm mộ ?! học lại tiếng Việt đi nhé! Hay bỏ ra mười mấy nghìn mua một cuốn từ điển =))
Suy diễn lung tung, đầu óc đen tối :))
Đính chính lại là t ko love anh rùa nhaz, sau khi cái topic này thành lập thỳ đã có nhiều tiếng chỷ trích t đó :-j . Anh rùa cũng có dám nói gì đâu, mà t thỳ làm sao cho wa mý chuyện thế này đc nhỷ?
Mún nói gì liên quan đến " ẩn ý " thỳ có cái hộp tin nhắn riêng nhé mấy pé :))
P/s: Sao hum nay mình ngất ngất vậy nhỷ :-j

P

...pebun...gac0n...

her her her
coá ai bảo đệ cảm nắng a rùa đâu
chỉ là bảo là kính trọng ( đồng nghĩa mí mến mộ ) thoy moà _ __!
:)) :)) :)) :)) :))

Top Bottom