friendship and love

H

hotgirlthoiacong

hê ban viết nhầm rồi
tình bn và ty chứ
tùy người mà tinh bn và ty có vị trí ntn đvs họ
me cân bằng tình bn=ty

C

cori

chả có cái nào quan trọng hơn cả.......

nhờ tình bạn mới có những tình yêu đẹp

nhờ tình yêu mọi ngưòi hiểu nhau và thêm yêu nhau hơn trong tình bạn..........

S

sunkeovip

♥ Tình bạn và tình yêu :)

- Nếu 1 ngày cko bạn ckọn giữa tìg bạn và tìg yêu :) - Bạn sẽ chọn cái nào ??? =; - Tình bạn hay tình yêu :) .. - Nếu Là t .. t sẽ chọn tình bạn ^^ - Vì .. - *Tìg iêu là 1 thứ hp mỏg mah dễ vỡ =; k có tìg yêu nào là mãi mãi :-j - Nó đến rồi nó sẽ lại ra đi mà thôi :) - Còn tìg bạn tkì khác đấy :)* - Nếu bạn biết giữ gìn nó .. tôn trọg nó ^^ Thì nó sẽ bên vững và vĩg cửu :) nó sẽ là mãi mãi và khôg bao h thay đổi :*

N

niemtin_267193

tình bạn quan trọng và vĩ đại, nó bền vững hơn nhưng lại ko đẹp bằng tình yêu.

tình yêu là pha lê đẹp nhưng mong manh dễ vỡ.

B

bayngangtroidn

tình bạn thì bền vững hơn ty* nhưng nếu có tình bạn mà không có ty* thì thật nhàm chán. Có tình bạn ta sẽ có người để chia sẻ, là người luôn chạy đến bên ta mỗi khi ta buồn, nếu ta không muốn nghe bất kì điều gì thì bạn chính là người ngồi cạnh bên mà không nói gì cả, là người mà khi vấp ngã sẽ luôn động viên ta và khi ta buồn họ sẵn sàng ở bên cạnh, là người mà ta có thể huyên thuyên suốt ngày nhưng k cảm thấy hết chuyện để nói...........

M

meo_kute9x

cái nì k thể bik được ý
vì bạn phải cân bằngiwuax tình bạn và ty y
cái nào cũng cần trong cuộc sống của mik hết

P

phamminhkhoi

Không có tình bạn thì không bao giờ có tình yêu thực sự.

Nếu tình yêu không dựa trên tình bạn thì không phải tình yêu đâu bạn hén;)

N

nhoc_bettyberry

Con iêu ;))
Tình bạn vs tình yêu đều quan trọng cả nhưng ko thể so sánh ;;)
Tình bạn là tình bạn mà tình yêu là tình yêu :D
Papa iêu con :-* con là con của vk papa mà :x

C

cobedethuong13

mình nghĩ tình bạn và tình iu đều quan trọng cả
trong cuộc đời của con người thì ko thể thiếu hai thứ đó!

H

hamburgergachcua

tình bạn quan trọng hơn
dễ có đc +khó mất đi
dưới 18 tuổi ko nên yêu :))
------------------------------------------------
------------------------------------------------

S

sunflower10c1

ko nên iu chứ ko phải là ko đc iu.................
t/y và tình bạn đều là 2 mảnh ghép cuộc đời để cho ta một con tim chọn vẹn, một con tim biết iu thg và chia sẻ............cả hai thứ đều rất quan trọng bởi con người ta sống hp trên đời ko thể chỉ với một nửa con tim

C

cobedethuong13

tán thành ý kiến của chị dương..........................hjhj.....................

S

strikeeagles

Thực sự thì đối với mình tình bạ mình nghĩ là hơn. Không hẳn là quan trọng. Ngang nhau, nhưng 2 người yêu nhau có nhiều khát khao để mà gắn kết với nhau hơn 2 người bạn nhiều. Vì vậy nếu một tình bạn và 1 tình yêu ngang nhau thì tình bạn luôn là cái đòi hỏi nhiều hơn, mình sẽ coi trọng tình bạn đó hơn tinh yêu kia...

Top Bottom