FPT kinh doanh quốc tế

manthien020@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
29 Tháng một 2018
1
3
6
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

xin chào mọi người , mình năm nay đang học lớp 12 mình rất muốn học về kinh tế . lực học của minh cũng bình thường , , đợt gần đây mình nghe mọi người nói về FPT có đảm bảo đầu ra là có việc làm , được học sách mới , giáo trình bằng tiếng anh , có cơ hội thực tập và làm việc ngay từ năm 3 . Mình đang phân vân chọn giữa NEU và FPT .
Gia đình mình cũng chỉ ở mức bình thường tiếng anh cũng ở mức độ bình thường . minh tính nếu mình vào FTU thì mình sẽ thi lấy học bổng nhưng nếu thi học bổng thì mình phải giành thời gian để học toán logic ngay từ giờ để tháng 5 đi thi . Mình k rõ nếu giờ mình giành thời gian để học loại toán đó thì có lãng phí thời gian không , nghe nói FPT thật sự cũng k hoàn toàn giống như trên báo nói . ÁP lực học tập khá nặng và cũng khó ra trường . mình rất muốn mọi người cho mình xin ý kiến xem mình nên học trường nào ? Ngoài ra có trường gì về kinh tế đào tạo môi trường tốt nữa ? tks

Top Bottom