fiend and love

8

89631139

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1 tháng sau , tức là tất cả học sinh đã biết hết điểm thi của mình , tui tự hào về điểm 10 anh văn độc nhất vô nhị của mình trong khối 9 , nhưng tui vẫn muốn coi nhỏ bao nhiu điểm , sao kì vậy ta , sao lại phải lo cho con nhỏ đã làm mình quê nhỉ , tui tò mò , may mắn thay tui có thằng bạn thân học cùng lớp với nhỏ , vậy là dễ dàng rồi . HAhaha nhỏ chỉ có 8 điểm thua xa tui những 2 điểm , nhưng rồi tui nhớ lại, trong những ngày đọc điểm thi tui có nghe cô dạy toán nhắc đến 1 học sinh với số điểm môn toán "đổ mồ hôi hột", " 9,9" , và qua lời tiết lộ của thằng bạn thân học sinh ấy chính là người đã chửi thẳng vào mặt tui hôm nọ , nhỏ đó giỏi thế sao ? điểm toán hk1 của tui chỉ có 9,3 thôi nhỏ hơn tui tới 0,5 điểm tức ơi là tức . Nhưng ko sao , tui có 1 thằng bạn nói về toán nó là siêu nhân sợ gì ko qua khỏi nhỏ đó hãy đợi đấy >:) >:) >:)

T

tanggo_cp

89631139 said:
1 tháng sau , tức là tất cả học sinh đã biết hết điểm thi của mình , tui tự hào về điểm 10 anh văn độc nhất vô nhị của mình trong khối 9 , nhưng tui vẫn muốn coi nhỏ bao nhiu điểm , sao kì vậy ta , sao lại phải lo cho con nhỏ đã làm mình quê nhỉ , tui tò mò , may mắn thay tui có thằng bạn thân học cùng lớp với nhỏ , vậy là dễ dàng rồi . HAhaha nhỏ chỉ có 8 điểm thua xa tui những 2 điểm , nhưng rồi tui nhớ lại, trong những ngày đọc điểm thi tui có nghe cô dạy toán nhắc đến 1 học sinh với số điểm môn toán "đổ mồ hôi hột", " 9,9" , và qua lời tiết lộ của thằng bạn thân học sinh ấy chính là người đã chửi thẳng vào mặt tui hôm nọ , nhỏ đó giỏi thế sao ? điểm toán hk1 của tui chỉ có 9,3 thôi nhỏ hơn tui tới 0,5 điểm tức ơi là tức . Nhưng ko sao , tui có 1 thằng bạn nói về toán nó là siêu nhân sợ gì ko qua khỏi nhỏ đó hãy đợi đấy >:) >:) >:)

????????????
kô hiểu gì hết
đây là bài pót lên cho mọi người chiêm ngưỡng hay là 1 câu hỏi

8

89631139

làm gì mà trấn áp tui dữ vậy , nó viết tiếp chủ đề friend and love ở trên đó nhầm lẫn tí thôi mà

T

thanhha12a4

tui cũng chả hiểu gì cả, hoa ra đây là spam, tức thiệt, mình ngốc thiệt, hém pé linh đáng ghét!!

1

123konica

À à nhớ rồi, hình như bạn này có post một cái truyện gì đó về "tôi" nào đó và "nhỏ" nào đó thì phải, hình như cũng được độc giả hưởng ứng nhiệt liệt. Phỏng?

1

123konica

Ờ, đọc lại mới thấy khó hiểu ;))
Ý tớ là bạn í đang post tiếp cái chuyện friend and love của bạn í (thì phải ;)) )

Top Bottom