[Fan club] Naruto family

S

sakura_thix_sasuke

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Loa loa loa! :Mloa_loa: Hua hua, đã đến lúc anh em fans naruto bốn phương tụ họp!
Đây là topic bàn luận về bộ phim hoạt hình Naruto. Kết cục cuối cúng của bộ phim ntn? Bạn thích nhứt n.vật nào trong Nar?...
Băt đầu! Spam thui ~~ ss
Spam nhiều mod đừng đổ thừa tớ nhaz, hi hi (~~)

S

sasukecoldly

Tớ
Uchiha sasuke là char Tớ thích nhất , Phim hay , nhân vật đẹp !!
Nhìn cái nick là biết nha ! Tớ rất thích tóm lại là hay
Tem :))

Last edited by a moderator:
W

wind_naruto

Có mỗi cậu chắc, xin cũng nhìn lại nick của tớ đi hehe, và nhìn luôn cả chữ kí luôn.
Chuyện naruto không những có nội dung hay, mà còn có tính giáo dục rất cao, chúng ta nhận đc những điều này từ lúc nào ko bik :d

S

sasuke_my_opponent

Tớ...tớ ghét nhất là sasuke
vô cảm...hic
Tớ chỉ thích có Kabuto thui :x :D:D:D

L

laban95

Cái mặt nhìn cũng thấy ghét >"<

A

angel_97

Mình thjk Sakura, Sasuke và Naruto:x
ôi thần tượng:x
phjm này hay+ mang tính hồi hộp kao:x

L

lolotus195

Mình thì ko thích/ghét nv ấy nhưng thử phản biện nhé:
1, Yếu: Nếu nói về yếu thì vô số nv trong Naruto yếu :)) chua kể Karin là healer =) yếu là bt.
2, Nhu nhược: Cái này thì mình ko hiểu lắm :-? De nghị bạn nói rõ hơn chút.
3, Ác: 1 con người thì ko thể phân chia rạch ròi tốt xấu, bởi lẽ đó chỉ là 1 khái niệm tương đối. 1 người ko hoàn toàn xấu, cũng ko hoàn toàn tốt. Karin thì tốt ở điểm,yêu và sẵn sàng hi sinh cho Sasuke

W

wind_naruto

Chưa có kết nên chưa muốn đến đoạn kết ( sự hết phim nảuto lấy đâu ra phim mà xem).
Mình khoái mấy tập movie vì những tập đấy hình như nhiều người yêu hơn : tình bạn có, hj` tình yêu có. Hé hé ko biết Hinata có ghen không nhỉ...
Điều sẽ xảy ra khi nếu Hinata có tính cách như Sakura !!! --> shino, amaru...<-- 128 trưởng by Hinata he hé :-SS:-SS:-SS@-)@-)b-(b-(

W

wind_naruto

Tớ nghe thấy bảo Uchiha Madara là người đứng đằng sau Akatsuki đúng không nhỉ?

L

lolotus195

Hình như đúng thế đấy! Còn về đoạn kết, mình nghĩ Sasuke và Sakura sẽ chết, Kakashi cũng thế còn Naruto thành Hokage :))

W

wind_naruto

1, Yếu: Nếu nói về yếu thì vô số nv trong Naruto yếu :)) chua kể Karin là healer =) yếu là bt.
3, Ác: 1 con người thì ko thể phân chia rạch ròi tốt xấu, bởi lẽ đó chỉ là 1 khái niệm tương đối. 1 người ko hoàn toàn xấu, cũng ko hoàn toàn tốt. Karin thì tốt ở điểm,yêu và sẵn sàng hi sinh cho Sasuke
-Công nhận yếu là chuyện bình thường, ta xem phim là để biết vì sao những người yếu đuối đó lại có thể mạnh lên, quá trình mạnh lên của từng nhân vật đc tác giả mô tả rất kỉ vì sao họ mạnh lên-->hay ở chỗ đó
-Bản con người sinh ra đều là tốt nhưng hoàn cảnh dẫn đến tính cách sau này
||--- Và một điều đặc biệt ở bộ phim này Naruto--|| CẬu sống trong hoàn cảnh thế nào: mọi người chỉ coi cậu như một con quái vật không hơn không kém. không coi ai là bạn mà cậu ấy cũng chẳng có một người thân, vậy mà cậu ấy đâu có trở thành người xấu. Nhìn cậu ấy một mình đi trên con đường vắng trông thật cô đơn buồn tủi, nhưng trên con đường vắng đó Naruto chợt nhìn thấy Sasuke ngồi cạnh bờ ao cũng cô đơn không kém. Mình còn thấy hai người cười với nhau, một nụ cười trong sáng, tớ đoán đây nụ cười
mà 2 người đó có đâu tiên trong đời, nụ cười của tình bạn trong sáng.

W

wind_naruto

Hình như đúng thế đấy! Còn về đoạn kết, mình nghĩ Sasuke và Sakura sẽ chết, Kakashi cũng thế còn Naruto thành Hokage :))

Trời một đoạn kết không tưởng. Tớ cần một đoạn kết team7 lun sống mãi, sống hạnh phúc với nhau . :d

Top Bottom