[F-R] Lấy ý kiến

T

traimuopdang_268

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện tại chắc nhiều ng thắc mắc, vậy làm một pic riêng chuyên giải quyết thắc mắc nka:D

Trước tiên chắc nhiều bạn thắc mắc + nói Muop làm sai quy chế diễn đàn.

T có đôi lời thế này:

*T muốn tất cả các pic đều được cập nhật ở một chỗ. Tức là bạn không mất thời gian vào việc vô nhiều chỗ,( chúng ta k có nhiều time ^^ + Dù bạn không vào nhưng bạn vẫn có thể xem rằng nó đã tiến triển và đi đến đâu

*Kinh nghiệm đã từng lập nhóm học trên diendan.hocmai.vn dạy Mp rằng
: Nếu để mỗi pic 1 chỗ khác nhau, có ng thick môn này sẽ vào pic đó rất nhiều + không chú ý đến các pic khác, hay nói một cách khác là "Quên" mà như vậy dù rằng bạn muốn cố gắng học cái môn mà bạn kém. thì bạn vẫn học lệch + học theo cảm xúc như trước.
Một khi để cùng 1 chỗ. bạn biết rằng pic này hoạt động mạnh thế, mọi ng làm những gì vậy? trí tò mò kích hoạt, và bạn sẽ vô . M tin là như thế.

* Để một chỗ t , giotbuonkhongten, jun...*thần chết Ju* có thể edit. quản lý dễ dàng hơn

* Sau này khi nhóm đã hoạt động xong, có thể move về phía bozz đúng của nó cũng được mà ^^

* Những gì t làm chỉ
là " thuận tiện nhất " cho chúng ta
. Những thành viên của nhóm và ngay cả chính t,
< lúc đầu t chỉ định 1 pic thôi, Nhưng mọi ng ý kiến lập riêng để dễ hỏi bài. Nên t mới lập ra, chứ thực ra t chỉ thick vô 1 pic thôi

Mong BQT cho phép....

Thực ra, khi để một chỗ có rất nhiều thuận tiên. vì một số lý do trên đây đó
cộng với việc đây là việc thành lập nhóm, nhóm mà chia năm sẻ bảy sẽ ra sao?

T cũng biết rằng để một chỗ thế này sẽ có rất rất nhiều tư tưởng bàn tán.

Nên việc này sẽ dễ dàng giải quyết thôi

Ý kiến 1: Để tại đây, dễ xem, dễ tìm, tiết kiệm thời gian, sau này hoạt động xong di chuyển về đúng vị trí.

Ý kiến 2: Di chuyển đúng bozz của nó. Tuân thủ nghiêm ngặt quy định!

Ý kiến 3: ý kiến khác

T

thanhduc20100

Sao cậu không làm phiếu chọn, lúc lập topic này cậu làm luôn cái bình chọn ấy, với lại đienđan không nên quá khắt khe, bon em hoạt động chưa đến 2 tháng xong xóa thì coi như không có gì rồi, cái này vì mục đích chung, dien đan không phải là nơi trao đổi à, vì vậy, mong BQT chấp nhận^^!

B

bunny147

Bỏ phiếu cho ý kiến 1 .... thật ra để trong 1 box tớ thấy cũng chả ảnh hưởng gì đến ai cả .
Chẳng qua là do quy định làm cảm thấy ko thật hợp lí, nhưng dù sao quy định đặt ra để diễn đàn hoạt động ổn định , việc pic lập ra ko ảnh hưởng đến việc đó thì chắc là dc.

L

linh1231993

theo tớ cứ chia ra 3 topic chuyên thảo luận toán lý hoá riêng biệt, mỗi mem tới h fut này là tự động bít k đc học lệch nên đừng sợ họ chỉ join môn m thích >.< ban đầu chưa chia ra tớ thấy k tiện, trong khi hoá chưa làm xong đã làm lý T^T

T

traimuopdang_268

Có 1 ngưòi ý kiến khác.

ai có ý kién khác, post lên

Ok

ok. ^^ b vừa post xong

Trả lời: T đã chia ra rồi đó. Vấn đề ở đây là

Đặt nó tại bozz này luôn, ,hay để đúng chỗ ?

Last edited by a moderator:
M

marucohamhoc

theo tớ đặt tại box này luôn, vô 1 chỗ cho nó tiện chứ cho vô nhiều nơi lơ ngơ đi lạc thì toi:|
vs cả sao vô mí pic kia mà thấy loạn cào cào hết:|, tìm mãi ko ra,:|, hay tại tớ vô nhầm mà toàn lạc sang cái..........đăng kí:|

L

lantrinh93

tớ thì ko thích chia ra ,.... thích để 1 chổ vì đế 1 chổ chuyên trao đổi bài đấy... trao đổi xong kết thúc phần đó luôn........> đều này làm các bạn hăng hái làm và trao đổi về cái đề đấy vì làm ko kịp thì sẽ bị mất cơ hội .... :D ...> hăng hơn

Đặt nó tại bozz này luôn, ,hay để đúng chỗ ?
...> tớ đồng ý với ý kiến 1
vì để ở đây cũng đâu ảnh hưởng ai "* Sau này khi nhóm đã hoạt động xong, có thể move về phía bozz đúng của nó cũng được mà ^^"

T

thanhduc20100

Vào làm để nó lên vây, sao mà ít người cho ý kiến vây, nhiều người cho ý kiến đi chứa :(:)((

G

giotbuonkhongten

Thứ nhất lấy ý kiến xong del pic này ;;)

Thật sự là nếu đặt ~ pic môn khác vào hóa thì ko đc :|, mặc dù thuận tiện

Đơn giản là mọi ng cứ cop link 3 pic thảo luận bỏ vào chữ kí, mỗi lần vào làm hóa xong, cop link đó paste lên add là ok

M nghĩ, 4 môn chia 4 ngày, ko nhất thiết phải dồn vào 1 box ^^ chỉ mất vài cái click thôi mà :x

T

thanhduc20100

vì mục tiêu đại học, nên bỏ qua tí được không cậu, mà topic này time hoạt động cũng chỉ không qua 1 tháng 15 ngày, sau đó delete là coi như xong, hoặc đưa về theo đúng quy định :D

G

giotbuonkhongten

Ad sẽ nói sao, theo bạn ?

Nhưng tại sao lại muốn dồn về 1 box nhỉ :|

T

thanhduc20100

Để lúc vào thì nhìn thấy có bài mới của nhiều môn, để biết vào mà trao đổi, chứa 3 môn thì cứ phải vào từng cái mới biết có người mới gữi bài thì phiên phức quá :D

Top Bottom