♀ƒ↓◄làm sao để nàng đổ

T

tuanvy0808

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay mình rất thích 1 cô gái học lớp 6 .Mình thì pít và thích cô ấy nhưng khổ nỗi cô ấy hok pít mình , ai có thể chỉ cho mình cách có thể tiếp cận cô gái đó hok và làm cho cô ấy thick mình :D
ai giúp đc sẽ được mình nhấn vào chữ cảm ơn:D

H

helldemon

tiếp cận thì có nhìu cách nhưng làm cho người ta thik mình thì khó đấy ! :-?
mún típ cận thì chịu khó sang lớp người ta "trồng cây si" bên đó ! thỉnh thoảng nhòm nàng lâu lâu rùi cười ! chắc lúc đầu sẽ bị người ta bảo điên nhưng sẽ gây đc ấn tượng cho nàng ! :)) !
Khi mà vô tình gặp người ta thì nói chuyện linh tinh như nói chuyện xã giao zậy đó ! miễn cho người ta bik và để ý là có mình ở đó là đc ! ;))
Good luck !

C

cori

trời

hok có l6 thui ak :|

khuyên: ko nên làm quen chỉ còn cách đợi cô ấy lên l8.l9 thì làm quen cô ấy mới thick

còn bây giờ chắc là ko được đâu :|

L

letrang3003

Èo mới lớp 6 thôi á

Lại nhớ đến thèng bạn thân của mềnh. đi yêu một đứa 9 năm mà ... thành công cốc

Thôi học đi ^^

K

k_nei_k

Đứa nào dại dột post bài này trong học mãi nhỉ qua bên mí forum tình yêu mà post, đảm bảo khối đứa bày
Để e nó học đi, tội :|

B

betuyet_matto_0596

ui cha!iu anh nèk chú!anh đảm bảo nếu chú nhân lời thì anh em mình pj GAY hay còn gọi là 2 pha

T

thuykutedaknong

tuanvy ơi cho mình hỏi cô gái đó có phải là manxinh_phuongthao_1998
ko?

N

nhox_98

helldemon nói đúng đó tại vì làm cho một người thjx mình là rất khó đó. nhưng cũng có thể là bạn sẽ làm ng ta thjx mình không chừng. bạn cứ thử làm quen với cô ấy bằng cách viết thư, nt hay hẹn cô ấy nói chuyện một lần xem sao. mình có biết một anh làm học lớp 9 quen với một cô bạn học lớp 7 và thành công đó. bạn cứ mạnh dạn lên vì không thử làm sao mà biết được chứ đúng không???
*****Chúc bạn sẽ thành công ha

N

nho_ha

nói k biết có ai tin k chứ lên lớp 9 t mới biết thích là cái j ?:D....................................

C

cobedethuong13

.thiệt ko đó..........................khó tin wá đi.......................!!!!!!!!!!!!!

C

ckiu.style

@cobedethuong13 : 2 of e tới giờ vẫn chưa biết yêu nè :)):)) tin đi cưg =))=)) ai yêu sớm như e :p:p
^^~

N

ngoisaohieulongtoi92

kiểu này là thấy em ấy xinh xinh là tăm tia,thích và muốn tiếp cận em ấy,chứ còn đi tới cái thích và tình yêu thì là những ng biết nhau,hoặc là bạn thân hay thế nào đó,,,,,,,,,,,oa,mình lớp 12 mới để ý và biết ngày valentine là ngày j,hỏi bạn thì bị chửi là ngu,nhục thế đấy,mà đến khi lên đại học thì hôm bạn treo status kêu đi bán hoa ngày 14.2 hỏi sao bán nó bảo ngày tình nhân mới nhớ,đến nhục,haizzzzzzz,..............ng nào thích mình thì gửi quà mới biết,hay nói mới biết,mới để ý,chứ chả biết giề,mình còn vô tư chán,chứ giờ về thăm trường cũ,gặp cảnh chướng mắt ầm ầm,:-<

N

ngoisaohieulongtoi92

nói k biết có ai tin k chứ lên lớp 9 t mới biết thích là cái j ?:D....................................
thích thì ai chả thích,thích ở đây ở tuổi đó,chỉ đc gọi là cảm nắng hay cảm tình thôi,đi đường thấy anh/chị nào đẹp trai xinh gái cũng thích cũng cảm 1 tí,nhất là cùng lớp hay cùng trường,chứ còn thích và yêu theo góc độ thì đến giờ còn chưa biết,nói j hồi đó,con bạn cùng phòng t nó với thằng ng iu bây giờ thích nhau từ năm lớp 4:)).k đỡ đc.giờ các em mẫu giáo như mấy đứa e họ tớ,hỏi ở lớp thế nào thì về cứ nhận bé kia làm vợ.vì bé xinh.....:)) k đỡ đc sự trong sáng của nó,rồi bảo sau này lớn lên lấy bé làm vợ,haha,có nhóc còn kể mẫu giáo nằm ngủ cạnh bé ấy,hai đứa cõng hay ôm nhau ngủ=)) rồi kể muốn thơm má bé ấy:)).nghe nó léo nha léo nhéo kể chuyện mà cả nhà bò lăn ra cười,rồi dạy bảo nó theo hướng trong sáng

Last edited by a moderator:
C

cobedethuong13

ko dám đâu 2........................2 mà chưa bít y^ à............???
.ko tin 2 đâu..................

M

meo_kute9x

có gắng đợi nha em
lớn lớn 1 chút rùi mới xác định kĩ được
1 cơn cảm nắng ý mà
cố gắng học đi nha em

E

echcon_lonton_dihoc

cách này 1 nư minh tinh đã xài để tiếp cận mí ng mình thích
đó là đầu tiên chơi mí ng mà ng đó chơi thân rùi từ ng đó quyen và tiếp cận ng kia
quyen rùi thì lo gì hok tán được ^^

K

kutj1208

thôi bạn ơi.........l6 thì ko chéc en đâu.........lo học đi có lợi cho cả 2

P

pham_khanh_1995

tán gái ak?để tui tư vấn cho. mún tiếp cận thì quá đơn giản. theo mình nên chia thành 2 trường hợp
trường hợp 1 (bạn ấy dùng đt): xin số oy nhắn tin làm quen, chú ý là bạn phải là người giả vờ nhắn tin nhầm, oy sau đó nhận ra mình và bạn ấy học cùng trường, sau đó bảo là có duyên oy làm quen.
trường hợp 2 (bạn ấy không dùng đt): cái này phải dùng khổ nhục kế đánh vào tâm lý, như là 1 hum trời mưa to, không có áo mưa, bạn ấy che ô, mình đi ngoài mưa oy xin đi nhờ, sau đó nói chuyện, làm quen. hoặc cách tốt hơn là nhờ 1 ai đó giới thiệu. ok
đây là 1 ít kinh nghiệm của mình, rất mong được sự góp ý của mọi người

Top Bottom