Sử [ Event ]: THẮC MẮC - Ý KIẾN Event Du Xuân 2015 Cùng Box Sử

T

thannonggirl

Cho em hỏi:Những kiến thức thi event vòng 1 này dựa vào lớp mình đang học ko ạ?

Last edited by a moderator:
C

cabua266

Ko bạn ạ......................Vòng 1 dựa vào trả năng tra c´ưu mạng hoặc dựa vào kiến th´ưc ......................

C

cabua266

A onl hằng ngày mà...................................................................................................

W

woonopro

còn phải suy nghĩ cho kĩ nữa em, vòng 1 sẽ cho đoạn văn, trong đoạn văn sẽ có những điểm không hợp lý, bị sai . Em phải tìm ra chỗ sai và có lập trường bản thân, nếu chỉ copy bài của bạn khác thì sẽ rất khó trúng, vì đề gài mà.

C

cabua266

Mà bạn cũng có thể ko cần sửa nỗi sai mà........................Nhưng sửa đúng thì được +đ

N

nhimcon_online

Cho em hỏi là đoạn avwn đó là doạn văn về 1 cái gì vậy ạ????? nó sai chính tả? lỗi lặp từ trong câu hay là sai về các sự kiện lịch sử như ngày tháng năm, xảy ra ở đâu?

M

manh550

Cho em hỏi là đoạn avwn đó là doạn văn về 1 cái gì vậy ạ????? nó sai chính tả? lỗi lặp từ trong câu hay là sai về các sự kiện lịch sử như ngày tháng năm, xảy ra ở đâu?

Đoạn văn này viết về lịch sử nào đó nói chung là về lịch sử. Trong đoạn văn có những chi tiết không hợp lí(VD: sai sự kiện, ngày tháng,...) bạn chỉ việc tìm lỗi sai đó.

T

trannrinn

Nội dung của đoạn văn có liên quan đến cái mà mình chọn k? ( như chọn kiến thức phần hiện đại,nhân vật lịch sử ý).:).hay là cho chung tất cả mọi người? đáp án thì gửi qua tin nhắn riêng hay khác? cho ai?..........

C

cabua266

Kiến th´ưc mk chọn đó liên quan t´ơi vòng 2 thui.................................................Đáp án gửi ở topic thi vòng 1

K

khai221050

vậy là ai cũng nhận 5 đoạn văn giống nhau ở vòng 1 hả

Last edited by a moderator:
W

woonopro

Bgk se post lan luot cac doan vanen topic thi vong 1, moi lan 1 doan, het thoi gian lam bai btc se lay 5 bai dau tien cham diem.

T

trannrinn

Vậy là phải làm hết tất cả các đoạn văn lần lượt được post lên ? .

K

key_bimat

BTC sẽ ra đề ở đâu? Ở trên có nói là ở topic vòng 1 nhưng mình vẫn không thấy cái topic đó ở đâu cả, mai thi rồi hay là chưa lập topic nào cả :|
Nhận được đề rồi thì trả lời ở topic nhận đề luôn hay gửi vào tin nhắn riêng của BTC :|

C

cabua266

Topic do thi xem lap ..............................................Lam tai topic vong 1 lun nhe

C

cabua266

Vậy là phải làm hết tất cả các đoạn văn lần lượt được post lên ? .

uk......................................................................................................................................................................................................................................

T

trannrinn

sáng nay em bận không làm được bài,nhưng dù em không đi tiếp đc,mong anh woono viết đúng tên của em một chút.-_-.

Top Bottom