Entry mới của mình<===========!^_^

S

scret

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:x Mãi nhìn YOU.............. =((

Tôi thật sự không thể hỉu nổi mình,về những việc mình đã làm và về những việc mình bị tổn thương-một sự tổn thương vô cùng lớn trong tôi.Đó coa'lẽ là 1 vết thương ko bao h liền được.Nhìu lúc tôi tự hỏi chính mình rằng:

Tại sao vậy?tại sao mình vẫn thích bạn?

Tại sao mình ko thể nào rời mắt khỏi bạn?

Tại sao con người ta sống là phảibiếtyêu,ghét,giận,hờn?

Tại sao có những chuyện luôn ko theo ý mình,tại sao vậy?

Tại sao...?

Tại sao...?

Nhìu lắm.Rất nhìu,những câu hỏi mà tôi hỏi,bây giờ tôi ko thể nào nhớ nổi.Và cứ mỗi lần thế là tôi lại khóc,chắc có lẽ tôi đã khóc gần hết nước mắt của mình rồi,khóc vì ko cam tâm,khóc vì đau khổ,khóc vì bị ai đó làm tổn thương.

Có lẽ bạn không biết rằng bạn đã làm tổn thương tôi rất nhìu lần,và rất nhìu lần tôi đã muốn thả cho nó ra sao thì ra,chả có gì phải níu kéo.Nhưng mỗi lần như vậy thì bạn lại cho tôi 1 tia hi vọng để nhìn tới phía trước.Và dù tôi đã rất cố gắng nhưng vẫn ko thể từ bỏ bạn được.Điều đó đồng nghĩa rằng tôi tiếp tục sẽ bị tổn thương...

Nhìu lúc tôi thật sự rất muốn bít được cảm giác của bạn về tôi,và tôi cũng muốn biết được rằng bạn có phải đang rất ghét tôi vì tôi đã làm rối loạn cuộc sống của bạn.Nhưng hình như dù trước kja tôi và bạn đã là những người bạn thật sự rất bình thường,nhưng giờ đây tôi và bạn chỉ là những người chưa từng quen biết nhau.Dù thế nào thì tôi và bạn vần luôn có một bức tường ngăn cách thật vô hình,nhưng nó rất cao và xa vời.Đó là khoảng cách mà do chính tôi hay chính bạn đã tạo ra thì tôi không rõ.Nhưng tôi vẫn nghĩ điều đó chả do ai cả,chỉ do chính bản thân tôi đã ko cố gắng nhưng tôi thật sự bất lực,đúng có lẽ tôi thật sự thua bạn nhìu lắm.Tôi đã cố gắng rất nhìu,nhưng tôi chắc rằng bạn chưa hề biết đến điều đó.Bạn như một vì sao rất toả sáng,bạn luôn có nhìu người bạn vây quanh,và tôi chắc rằng có nhìu khi bạn gặp lại tôi và sẽ hỏi rằng"bạn là ai vậy?".Nếu thật sự điều đó xảy ra thì tôi sẽ phải làm sao,nhưng tôi chắc mình sẽ không hối hận.Vì điều đó là do chính tôi chọn lựa.

Có lẽ việc mến,thích một người là đơn giản nhưng thật sự với tôi nó rất khó khăn.Tôi đã mất khá nhìu thời gian để phải suy nghĩ về điều đó.Nhưng tại sao tôi vẫn không thể tìm ra được câu trả lời rằng"tại sao tôi lại thích bạn như vậy?".Thật sự nhìu lúc tôi đã không muốn nhìn bạn để tôi lại bị tổn thương nhưng tôi ko thể làm được,lúc đó tôi thấy bản thân thật vô dụng.Tôi vần mãi nhìn bạn,và có lẽ tôi sẽ luôn nhìn bạn toả sáng,dù tôi biết bạn sẽ không quay đầu lại nhìn tôi.

Đến bây giờ đây,khi tôi nói ra những điều này thì tôi đã biết được chắc chắn rằng trong bạn không hề có tôi,và dù tôi cố gắng cũng chỉ là con số 0.Nhưng tôi ko đủ can đảm để nói ra với tất cả rằng tôi rất thích bạn khi bạn không hề thích tôi.Tôi sẽ cố gắng để quên đi tất cả về bạn,và sau này chắc tôi và chắc rằng sau này tôi và bạn sẽ là những người thật sự rất xa lạ.

Có lẽ tôi sẽ gặp được một người bạn mới giống hệt bạn.Nhưng tôi rất sợ mình sẽ tiếp tục bị tổn thương.Nhưng tôi cũng ko muốn mình phải chờ đợi một người trong vô vọng,điều đó càng làm tôi đau khổ hơn bất cứ thứ gì khác.Tôi cũng rất mong bạn sẽ nhớ rằng tôi thật sự rất mến bạn,dù tôi biết rằng xét về học tập hay tất cả,...bạn đều hơn tôi.Và có nhìu bạn nữ thích bạn hơn tôi.Tôi biết điều đó,nhưng tôi đã rất cố gắng thể hiện chính mình,nhưng tôi đã ko đạt điều đó trong kt vừa rồi.

Bạn ơi!Dù chỉ một lần nhưng tôi vẫn mong bạn sẽ đọc trang nhật kí này của tôi.Tôi biết nếu bạn thấy là của tôi bạn sẽ xoá ngay,nhưng tôi ước rằng bạn sẽ đọc......Và có lẽ đã đến lúc tôi ko nên làm rối loạn cuộc sống của bạn....T_T.Bb U forever....

T_________________T
:D ____________Myhuy_____________ :D

____________________________________________________________-
http://360.yahoo.com/profile-q2igp1U_frABPlhO8IxjHUcq8EDno8o-?cq=1
Link blog mình nè!Zô cm cho mình nha.

Top Bottom