Em nghĩ ... ko biết mọi ng` thấy sao?

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchuatuyet_2009

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em chợt nghĩ tại sao Học mãi mình ko có chat box nhỉ? :)
Em thấy chat box rất hay cơ mà, mọi ng` có thể trao đổi với nhau
hoặc quảng cáo topic của mình trong HM ko thì có topic ko có bài nào trả lời cả, còn mọi ng` thấy sao?

Y

yurihoa

uhm thì cũng hay đó nhưng mà hok bik ý kiến của mọi người sau yuri thì hok có ý kiến ji` hết ^^

C

chihieuhp92

được đấy ^^ rất nhiều trang web đã có chat box rồi như vậy rất tiện mà lại giảm được tình trang spam ^^

N

nuthantuyet1311992

mình thấy cũng hay đấy , nhưng mình nghĩ hocmai số thành viên tham gia đông , nếu có thì nó sẽ làm chạy châm chương trình , phải chờ lâu ^_^!

C

congchualolem_b

Có chat box dễ phân tâm lắm, ng này 1 câu thì ng kia nói tiếp, công việc dê xao nhãng lắm. Với lại 4rum có nhiều topic đáp ứng nhu cầu 8 chuyện của mem rồi, làm thêm cái chat box thấy nó rườm rà. Mặt khác, mục đích chính của 4rum là củng cố việc học cho các mem, còn chuyện thư giãn là chuyện phụ nhằm làm cho mọi ng đỡ xì trét thôi.

Ý kiến của mình là vậy :)

C

congchuatuyet_2009

chết thật em post nhầm box rùi, mod nào giúp em chuyển cái topic này xuống mục Trao đổi, thảo luận, chia sẻ nha! ^^

H

haiquynh.710

Em chợt nghĩ tại sao Học mãi mình ko có chat box nhỉ? :)
Em thấy chat box rất hay cơ mà, mọi ng` có thể trao đổi với nhau
hoặc quảng cáo topic của mình trong HM ko thì có topic ko có bài nào trả lời cả, còn mọi ng` thấy sao?

>>>Mình thấy đó cũng là 1 ý tưởng hay nhưng còn nhiều vấn đề
Ko ai có thể phủ nhận những tiện ích mà chat box đem lại nhưng cía gì cũgn có 2 mặt, mà hạn chế cảu chat box cũng ko phaỉ là nhỏ(bất cập trong việc dọn rác, quảng cáo thương mại, ...)hơn nữa 4r mình nhiều thành viên như thế, lúc nào cũng có trên 300 người đăng nhặp và cứ thử lấy Khoảng 1/3 trong số ấy vào chat box mỗi người 1 câu thì tình trạng chat box sẽ thế nào ?
hơn nữa, trong 4r mình có nhiều topic để mọi người giới thiệu về mình, giao lưu với các mem khác rồi, có thêm chat Box sẽ khiến 4r lộn xộn hơn
Vậy nên theo ý mình là việc lập Chat box là ko cần thíêt !
Xin hết !

H

hg201td

Đồng quan điểm với chị Quỳnh
Tạo lập chat box chỉ làm 4r thêm lộn xộn..Nói chyện ko giống như chat
spam ko những ko giảm còn tăng đột biến

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom