Em ko thể xem được video bài giảng trên hocmai.vn. Cần quản lý trợ giúp gấp

D

dinhzinzin

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

rrxtkt

E thường xuyên xảy ra tình trạng như thế này khi xem bài giảng trên hocmai.vn
E đang dùng chorme và chuyển sang fire fox vẫn xảy ra tình trạng trên

Hiện tại e đang ôn thi đại học nên rất cần anh chị trợ giúp để e được học tốt hơn

Q

quakhucuangaymai

Tình trạng tương tự mình ngồi đến 20' mới bắt đầu học được là sao****************************

T

thienthienle

em cũng gặp tình trạng này với bài giảng trong khoá ôn thi đại học môn Hoá của thầy Vũ Khắc Ngọc

T

trumsatgai

em cũng gặp trình trạng ntn, f5 cả tiếng đồng hồ mới vào được, rất ức chế!

R

rocky576

Có thể là máy chủ đang quá tải do có quá nhiều người đang học chăng?
Nếu vậy các bạn nên chọn lúc nào đó vãn người học rồi hãy lên,
nhất là bọn mạng cáp quang mà vào học thì adsl như bọn mình có mà ngắm :(

C

caonhanma

Đang xem thì video giật giật, rồi xong quay về số 00:00 đứng cứng đờ luôn. Load lại trang để học tiếp thì bị trừ lần xem. Xin ban kĩ thuật giúp đỡ. Hiện nay chúng em đang ôn thi đại học, nếu tình trạng cứ như vầy thì rất khó cho chúng em.

D

dinhzinzin

mình cũng vậy, F5 liên tục vẫn ko xem được, lắm khi rất ức chế. lại còn bị trừ lần học nữa. Mong ban kĩ thuật sớm giải quyết

A

aob

Hiện tại do đang ở thời điểm nước rút nên số lượng truy cập để xem bài giảng rất đông nên máy chủ thường bị quá tải. Vì thế khi không xem đc, các em có thế làm đề, hay nghỉ giải lao 1 lúc rồi vào học tiếp :D
Lên đại học, các em sẽ gặp lại tình trạng này khi đăng kí tín chỉ, vì vậy, đừng nóng. Có lần chị phải thức trắng 3 hôm mà còn không vào đc trang đăng kí học dù nhà trường đã thay máy chủ thuộc hàng khủng rồi, nhưng với lượng truy cập lớn nên vẫn không thể đáp ứng được :D

R

rocket97

Lên đại học, các em sẽ gặp lại tình trạng này khi đăng kí tín chỉ, vì vậy, đừng nóng. Có lần chị phải thức trắng 3 hôm mà còn không vào đc trang đăng kí học dù nhà trường đã thay máy chủ thuộc hàng khủng rồi, nhưng với lượng truy cập lớn nên vẫn không thể đáp ứng được :D
Chị ơi với máy chủ tầm khủng thì ko quan trọng server load đâu, nhưng cái quan trọng là băng thông. Mong hocmai.vn tăng băng thông lên để có thể phục vụ tốt cho các bạn hs đang ôn thi vào giai đoạn nước rút :)

Top Bottom