Em không thể post bài trên box LTĐH đảm bảo môn hóa được?

H

hocmai.diendan

Chào em!

Em đã vào post bài được chưa? Anh kiểm tra trên hệ thống thì tài khoản của em đã được phân quyền đăng nhập vào khu vực LTĐB rồi mà?

Phản hồi lại Topic này để BQT diễn đàn tìm phương án khắc phục nếu em vẫn chưa vào được em nhé!

Chúc em học tốt!

H

hanhbe

Em click vào "gửi câu hỏi" trong box LTĐB thì hiện ea " Bạn không có quyền truy cập........" hjx. Đến bây giờ tình trạng vẫn không có gì khả quan cả

H

hocmai.cskh

Em click vào "gửi câu hỏi" trong box LTĐB thì hiện ea " Bạn không có quyền truy cập........" hjx. Đến bây giờ tình trạng vẫn không có gì khả quan cả
Chào em!

Theo như Hocmai.vn kiểm tra thì tài khoản của em đã được phân quyền vào box LTĐB môn Hóa trên diễn đàn rồi nhé.

Chúc em học vui :)

D

drthanhnam

Em cũng đăng kí khoá LT ĐH đảm bảo môn sinh của thầy Quang Anh nhưng không post bài trên box LTĐHĐB sinh học được, tình trạng giống như bạn trên. admin/ mod xem lại giùm em cái. hic

B

booyunjae

Em cũng đăng kí khóa LTDHDB môn toán lí hóa nhưng ko post bài được.Mong các mod kiểm tra.

L

le_phuong93

em cũng đăng kí khóa LTĐHĐB môn Hóa thầy Ngọc rồi nhưng không post bài được trên box LTĐHĐB môn Hóa. anh hocmai.cskh coi giùm e luôn nhé!

H

hocmai.diendan

Các em đã được phân quyền vào box LTĐB môn Hóa rồi mà?

Kiểm tra lại và phản hồi cho anh biết nhé! Nếu phát sinh lỗi thì anh còn biết để xử lý!

Chúc các em học tốt!

F

fighting...

Hocmai.Diendan giup e voi!

Em làm mất mật khẩu của gmail đăng kí trên hocmai.vn, nhưng giờ không khôi phục lại được mật khẩu nữa, vì vậy mà không vào xác nhận trong mail để gửi câu hỏi vào các khóa LTĐHĐB hóa của thầy Ngọc được. Vậy hocmai.vn có thể cho em đổi lại mail khác,để gửi câu hỏi lên diễn đàn được không ah???
Mong ad giúp đỡ,em hỏi câu này tại mục hỏi-đáp cách sử dụng mà chẳng thấy ad nào trả lời cả :(

H

hocmai.cskh

Em làm mất mật khẩu của gmail đăng kí trên hocmai.vn, nhưng giờ không khôi phục lại được mật khẩu nữa, vì vậy mà không vào xác nhận trong mail để gửi câu hỏi vào các khóa LTĐHĐB hóa của thầy Ngọc được. Vậy hocmai.vn có thể cho em đổi lại mail khác,để gửi câu hỏi lên diễn đàn được không ah???
Mong ad giúp đỡ,em hỏi câu này tại mục hỏi-đáp cách sử dụng mà chẳng thấy ad nào trả lời cả :(
Chào em!

Về vấn đề em nêu trên kia, Hocmai.vn xin trả lời em 2 ý như sau nhé:

1. Trong ngày mai, BQT diễn đàn sẽ phân quyền tài khoản của em vào box Luyện thi đảm bảo môn Hóa để em gửi bài được. Việc được quyền gửi bài không liên quan đến email đăng kí tài khoản cá nhân. Mong em thông cảm về sự chậm trễ này :)

2. Nếu em muốn chuyển đổi email đã đăng kí tài khoản sang email mới để tiện việc lấy lại mật khẩu tài khoản, em vui lòng gửi email về hòm thư info@hocmai.vn với nội dung sau:
- Tên đăng nhập trên Hocmai.vn:
- Câu hỏi bảo mật khi đăng kí tài khoản:
- Câu trả lời bí mật:
- Địa chỉ email đã đăng kí tài khoản:
Đề nghị Hocmai.vn hỗ trợ chuyển đổi sang email mới:.... do em không truy cập được vào email cũ.
Hocmai.vn sẽ tiến hành kiểm tra các thông tin mà em cung cấp, đặc biệt là câu hỏi và câu trả lời bí mật, nếu thông tin là chính xác, hocmai.vn sẽ chuyển đổi cho em.

Chúc em học tốt!

F

fighting...

Hocmai.Diendan giúp e!!!

Bạn không thể tạo chủ đề mới