Em gái! :D

T

thefool

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:p :p :p :p :p :p

T

thanhhai1489

em gái ông hả , có duyên thế , nhỏ này wen wa quadautay.info rùi mà !
hi !
hem tin hỏi koi

L

lovelydoll

Không phải nhưng đó là ảnh tramngan đã post ở box ảnh của chị ấy ,ah ko nhớ àh? không phải em gái anh fool đâu

T

thanhhai1489

lâu hem vào 4rum nên bít ji` đâu
mà tramngan là boy or girl vậy ?
hocmai lộn xộn wa' - cùng "1 nhà" mà ko wen ji` cả

L

luckhuc

ô, lạ nhỉ, theo tui nhớ, đây là hình Trầm Ngân post từ trước đó mà----suốt từ lúc vào forum đến giờ luôn ấn tượng Trầm Ngân là girl mà, làm gì có chuyện Trầm Ngân là boy được!

Ảnh trên là TN thì phải , đúng không TN? xinh đấy chứ,sao lại phải giấu???

V

vosanhathanh

Chẹp .....anh fool già rồi mà còn nhí nhảnh quá .... :roll:
tramngan có biết vụ này không đây ta ? người đẹp có khác ....khổ ! chẹp...

L

lovelydoll

=> cho cùng cũng chỉ có 1 cách hỉu ,đây ko phải tramngan ,ai mún bít mặt tramngan thì pm cho tramngan ,có liền ^^

A

amaranth

Đây là ảnh của Trâm Ngân mà, tin ta đi, vì dù gì ta cũng mới gặp Tramngan hôm trước ^^
Ông nào lấy ảnh vợ tôi mà gọi là em gái thế hở, có biết người ta bao nhiêu tuổi không?
(Bé Doll, anh nói không sai chứ ;))

L

luckhuc

amaranth said:
Đây là ảnh của Trâm Ngân mà, tin ta đi, vì dù gì ta cũng mới gặp Tramngan hôm trước ^^
Ông nào lấy ảnh vợ tôi mà gọi là em gái thế hở, có biết người ta bao nhiêu tuổi không?
(Bé Doll, anh nói không sai chứ ;))

Cái này chứng tỏ tội của Am to lắm đó , ảnh vợ mình mà không giữ gìn, để bị phát tán khắp nơi----những ngừoi "xấu bụng" lại nhận làm em gái , tội nghiệp TN!

Mà TN sinh năm 90 hả? sao trong box này có lắm ảnh TN thế, mỗi cái lại một mặt khác nhau, không hiểu đâu là TN thật???Nhưng cá nhân tui nghĩ, 2 cái ở trên chính là ảnh TN thật, mấy cái khác chỉ là tung hỏa mù thôi, phải không TN?

Top Bottom