Em có ý kiến về bài giảng điện tử

L

longkaka1213

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Qua tờ rơi , em biết đến học mãi , em phải công nhận là học trên học mãi rất hay :) tuy nhiên vấn đề về phần bài giảng điện tử cần thay đổi . Đó là phần clip trong bài giảng , muốn tua lại nó cực kì khó khăn , có khi tua lại là đứng im luôn @@ ngoài ra thì phần clip đó 0 có chức năng toàn màn hình khiến rất khó nhìn , em lấy VD phần bài giảng của thầy Phan Huy Khải , 1 số chỗ thầy viết rất khó nhìn , toàn phải căng hết mắt ra để nhìn @@ trong khi em thấy kiểu clip như phần học thử có thể khắc phục được hết những vấn đề trên , có thể tua đi tua đến bài giảng cực dễ dàng , có thể để toàn màn hình nên rất dễ nhìn khiến việc học rõ ràng hơn . Nên em đề xuất ý kiến là hocmai.vn nên thay đổi kiểu clip đi , kể cả bỏ đi cái bảng mà clip được ghi hình từ đầu đến hết buổi học mà được như cái clip học thử thì tốt biết mấy

C

caothuv45

vấn đề này liên quan đến bản quyền và cách thức chống download video của hocmai.vn ,bạn nên thông cảm cho hocmai.vn nhé. :D

Top Bottom