em cần 1 câu trả lời

• Thread starter trai_tim_bang_gia_tu_lau
  • Ngày gửi
  • Replies 10
  • Views 798
T

trai_tim_bang_gia_tu_lau

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

anh L !em không hiẻu nổi 1 điều trái tim em đã ngủ vùi từ lâu nay lại tỉnh giấc,em càng khổng hiểu nổi giờ đây anh không còn là anh L ngày xưa luôn luôn vui cười với em còn bây giờ khi gặp em anh như không muốn nói với em 1 câu gì hay là như coi em như 1 người thường trên lớp anh luôn đùa vui với 1 cô bạn gái của em làm cho trái tim em như muốn nát ra từng mảnh =(( em rất muốn khóc rất muốn khóc thât to để cho vơi đi nỗi buồn anh đâu có biết 1 điều tuy bề ngoài em tỏ ra rất kiên cường không chịu khuất phục nhưng trong lòng em lại rất mềm yếu mỗi lần ngồi liếc nhìn anh em đều thấy anh đang nhìn em nhưng em không thể hiểu được 1 điều tại sao anh không hề muốn nói chuyẹn với em mà chỉ nhìn em khi em không để ý những điều đó càng làm cho trai tim em thêm khó hiểu nếu anh đọc được những dòng chữ này thì hãy nói cho em biết điều mà em đang thầm nghĩ và em mong là lựa trọn của anh sẽ rất chính xác và nếu anh không trọn em thì em cũng không trách anh đâu và em sẽ mang tình cảm này trôn dấu tận trong tim anh hãy giải thích giúp em trái tim em đang chờ câu trả lời của anh đấy anh

L

lehoanganh007

anh L là anh Lào
thôi đc rồi
Anh L của em đây
"anh chả thèm để ý đến em đâu , anh làm sao biết dc trái tim em thế nào "
tập trung học đi em , ra ĐH thiếu quái gì giai đẹp
hê hê

Last edited by a moderator:
L

lehoanganh007

anh L !em không hiẻu nổi 1 điều trái tim em đã ngủ vùi từ lâu nay lại tỉnh giấc,em càng khổng hiểu nổi giờ đây anh không còn là anh L ngày xưa luôn luôn vui cười với em còn bây giờ khi gặp em anh như không muốn nói với em 1 câu gì hay là như coi em như 1 người thường trên lớp anh luôn đùa vui với 1 cô bạn gái của em làm cho trái tim em như muốn nát ra từng mảnh =(( em rất muốn khóc rất muốn khóc thât to để cho vơi đi nỗi buồn anh đâu có biết 1 điều tuy bề ngoài em tỏ ra rất kiên cường không chịu khuất phục nhưng trong lòng em lại rất mềm yếu mỗi lần ngồi liếc nhìn anh em đều thấy anh đang nhìn em nhưng em không thể hiểu được 1 điều tại sao anh không hề muốn nói chuyẹn với em mà chỉ nhìn em khi em không để ý những điều đó càng làm cho trai tim em thêm khó hiểu nếu anh đọc được những dòng chữ này thì hãy nói cho em biết điều mà em đang thầm nghĩ và em mong là lựa trọn của anh sẽ rất chính xác và nếu anh không chọn em thì em cũng không trách anh đâu và em sẽ mang tình cảm này chôn dấu tận trong tim anh hãy giải thích giúp em trái tim em đang chờ câu trả lời của anh đấy anh
thế này mới đúng chứ :| @@@@@@@@@@@@@@@@@
.........................

H.Anh chỉ cho người ta sai chính tả mà mình còn viết sai nữa.

Last edited by a moderator:
P

phalaibuon

anh L !em không hiẻu nổi 1 điều trái tim em đã ngủ vùi từ lâu nay lại tỉnh giấc,em càng khổng hiểu nổi giờ đây anh không còn là anh L ngày xưa luôn luôn vui cười với em còn bây giờ khi gặp em anh như không muốn nói với em 1 câu gì hay là như coi em như 1 người thường trên lớp anh luôn đùa vui với 1 cô bạn gái của em làm cho trái tim em như muốn nát ra từng mảnh =(( em rất muốn khóc rất muốn khóc thât to để cho vơi đi nỗi buồn anh đâu có biết 1 điều tuy bề ngoài em tỏ ra rất kiên cường không chịu khuất phục nhưng trong lòng em lại rất mềm yếu mỗi lần ngồi liếc nhìn anh em đều thấy anh đang nhìn em nhưng em không thể hiểu được 1 điều tại sao anh không hề muốn nói chuyẹn với em mà chỉ nhìn em khi em không để ý những điều đó càng làm cho trai tim em thêm khó hiểu nếu anh đọc được những dòng chữ này thì hãy nói cho em biết điều mà em đang thầm nghĩ và em mong là lựa trọn của anh sẽ rất chính xác và nếu anh không trọn em thì em cũng không trách anh đâu và em sẽ mang tình cảm này trôn dấu tận trong tim anh hãy giải thích giúp em trái tim em đang chờ câu trả lời của anh đấy anh

Cái gì mà '' tan nát ra từng mảnh '' thế em? Nếu thế thì chắc chẳng còn ai có trái tim vẹn toàn cả đâu.

Vì sao trái tim em lại ngủ vùi?

Tình cảm tuổi học trò , đừng làm cho nó trở nên trầm trọng quá thế.

'' Đời còn dài mà giai còn nhiều '' ==> Ko việc gì phải đau khổ hay chán nản vì một người ko phải là của mình.

P/s : Đọc đoạn tâm sự của em , chị muốn hụt hơi chết quá . Hic . Đọc mãi ko tìm thấy dấu '' . '' để mà nghỉ . Mà còn sai chính tả em nhé. ^^

D

duyanh_12345

Bạn này ngộ ghê. Viết có dấu đúng yêu cầu 4r nhưng lại không chấm phẩy gì hết;))

Riêng khoản lách luật thì tớ bái phục =))

Nhưng mà cái tên pic chưa ổn ùi, sửa đy hok ăn thẻ đấy:D Nhiều chữ cũng sai chính tả:cool:

Mà trên đây hổng ai biết ai vào ai đâu, viết hẳn tên ra bọn tớ trảm cho.:p

trái tim em đã ngủ vùi từ lâu nay lại tỉnh giấc
mỗi lần ngồi liếc nhìn anh em đều thấy anh đang nhìn em

Có vẻ như đây là 1tình yêu đơn phương chăng?

Bạn à, đừng khóc vì đàn ông, không đáng đâu.

Có những người đàn ông tài giỏi, hào hoa nhưng hầu hết họ đều nhu nhược và yếu hèn. Theo như bạn nói thì có vẻ L là loại thứ 2 (hành động làm nên tính cách)

Nhưng nếu bạn thực sự mến L thì tại sao bạn không trực tiếp hỏi thẳng anh ta?

Đôi khi cuộc sống không thể long lanh mãi được, khi cái long lanh ấy bị bào mòn, sự thực trần trụi sẽ lộ ra...

Sự chân thành cũng là 1 yếu tố chính để tạo nên 1...
... HAPPY ENDDING

Câu nói mà hermione_gryffindor thích nhất
_Sống chậm lại
_Nghĩ khác đy
_Yêu thương nhiều hơn

M

mattroitinhyeu_142

trái tim em đang chờ câu trả lời của anh đấy anh
Thật thì cho hỏi cái tên có đc ko, anh L :))=)) Giốg L.lawliet thế ;;)
Câu trả lời ứ biết, có khi là ..........................................;):|
Cứ tin vô tương lai, cái j đến nó sẽ đến ;)
@ bạn kêu bị phạt thẻ trên đó: Lần đầu mà đã ăn thẻ thì .............................Sợ rồi! :))=))

L

letrang3003

ủa mà bạn bao nhiêu tuổi rồi !

Đọc mấy dòng chữ của bạn . Tớ ngẹn vì khó thở, bạn biết tại sao tớ khó thở hok ?

Vì đọc bài của bạn chả tìm ra cái chỗ dấu câu để ngừng lại :(( đọc xong tổn thọ luôn . đọc đau hết cả mắt mà .cuối cùng

chả hiểu rõ lứm chọn vẹn bài viết

À tớ hiểu được sô câu nhưu là : bạn cần 1 câu trả lời từ L chứ gì !

L ở đâu , có gần nơi bạn học hay sinh sống hok ?

Tốt nhất nếu mà bạn có t/c với L thì nói trực tiếp hoặc Gửi qua tin nhắn chat cho L . Chứ còn ở 4rum người nhiều lớm .

Chưa chắc L đã biết bạn viết cái nì đâu ạ !

đó là những lời chia sẻ thẳn thắng

L

lehoanganh007

Khổ quá các anh chị ạ
người ta đang đau khổ thì dấu má cái gì
nói 1 vài câu cho vui , gì mà hết người này bảo sai , người kia bảo sai
mấy người sau đã thấy mod ở đằng trước nhắc sai chính tả rồi thì thôi
cứ cố đấm ăn xôi làm cái gì , ai cũng giỏi lắm cơ , thế mới khổ
@duyanh : cái gì mà nhu nhược yếu hèn , vơ đũa cả nắm , vớ vẫn
còn về anh L của bạn gái trên , ai biết anh ta như thế nào , đây mới chỉ là góc nhìn 1 phía từ bạn gái trên , các bạn tham gia reply lại đã nói anh ta này nọ , qui cho tội nói xấu sau lưng
hê hê
nói chung là còn triết học quá :))

C

congchuarungxanh_hg

chị ơi! theo em nghĩ là chị không nên đặt cả trái tim của mình vào timhf yêu, mà chị hãy quan tâm vào việc học đi chị bây giờ đang ở lứa tuổi học trò, là thời kì đẹp nhất và nó cũng có thể vút qua rất nhanh,nếu chị không biết trân trọng,không thì sau này chác chị sẽ buồn vì để mất đi 1 lứa tuổi học trò hồn nhiên chỉ vì 1 cái thứ tình cảm
còn theo em nghĩ cái chị không nên buồn phiền vì anh L chơi cùng 1 đứa bạn gái khác hoặc làm ngơ với chị,chị hãy vững tâm vào việc học chị ạ!

H

haivn1910

Tiếng sét ai tính ai mà biết!

Nó đến ở độ tuổi học trò thì đã sao :)) Mọi người mà bị ai đó mình thjk "bơ" đi thì tâm trạng ko khác đâu ;)

C

chuot_chjt

hãy cứ như tui đó bạn,làm 1 cái topic nói hết tâm sự cho nó dễ
còn cái anh L ở đây có phải mem hocmai hok bạn,tui nghĩ chắc anh hok bik đâu

Top Bottom