Em bị mất căn bản môn Hoá!

B

bariaonline

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong các môn thi TN năm nay em chỉ sợ nhất là môn Hoá, mục tiêu của em là môn Hoá đạt từ 3-->5 điểm là được. Mong thầy cô và các bạn hướng dẫn em cách học để có đc ít điểm môn Hoá, ko bị liệt. (học lý thuyết chẳng hạn). Em bị mù môn hoá hu hu. Rất mong đc giúp đỡ.
thanks

T

tutaidaiso

Học và hiểu lý thuyết 1 cách chắc chắn là bạn đã đạt trên 5 điểm . Tốt nhất là nắm hết những lý thuyết trong SGK.
Còn bài tập thì hãy làm đi làm lại những dạng bài cơ bản mà thầy cô đã cho ( dạng bài tập mẫu).

Chúc bạn đạt kết quả cao trong kì thi TN.

H

honghai9x

Năm nay thi tốt nghiệp làm gì có hoá:D:D:D.Còn để được 3 đến 5 điểm thì làm bài tập của bọn lớp 9+đọc lý thuyết 12 là đủ

E

everlastingtb91

Trong các môn thi TN năm nay em chỉ sợ nhất là môn Hoá, mục tiêu của em là môn Hoá đạt từ 3-->5 điểm là được. Mong thầy cô và các bạn hướng dẫn em cách học để có đc ít điểm môn Hoá, ko bị liệt. (học lý thuyết chẳng hạn). Em bị mù môn hoá hu hu. Rất mong đc giúp đỡ.
thanks

Bạn thi khối C thì phải
Chắc bạn đang theo lớp bổ túc THPT, lớp dân lập.
Ở chỗ tôi , mấy bạn học dân lập, hay bán công của công lập đều có tỉ lệ đỗ ĐH rất thấp,có nhiều lớp còn ko có ai đỗ ĐH hoặc đỗ đc trường 12-15đ do vậy tôi nghĩ bạn ko nên học nhiều làm gì mất thời gian.
Riêng hoá tích bừa cũng đc vài điểm rồi, ko bao giờ bị liệt đâu.

Top Bottom