em à hãy đứng dậy.

Status
Không mở trả lời sau này.
I

i_am_sorry_huong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

h0k giống mí lần trc anh lập topic , lần này anh lập zì em em à.
Em đứng dậy đi em, Em có còn là em của trc ko? Anh h0k bít dc nữa,ai đánh baiẹm,thứ jđã đánh em gục ngã? Em đứng dậy đi,E là em cơ mà,em là traitimvoidoi cơ mà,Sao h này em lại h0k đứng dậythees.Đứng dậy đi em anh xin em hãy đứng dậy và trở lại là em của trc kia.Dù em hok chấp nhận ah nhưng mình zẫn là bn,1 ng` bn có thể chia sẻ cơ mà, em đứng dậy đi Hương ơi.
Anh xin em hãy đứng dậy làm tiếp vc em đang làm dở dang.Em từng nói em sẽ là cánh tay là chỗ cho bn em dựa vào nhưng h chính em cũng ko đứng đc thì ai dựa vào em.Đứng dậy đi nào cô bé,anh bít em đủ mạnh mẽ để bc tiếp mà.
E là traitimvodoi sao em lại bị chuyện này đánh bại?
Ah h0k tin trừ khi em đứng dậy chiến thắng nó.Em ak` đứng lên nào ah cùng em bc tiếp nhé, là 2 ng` bn dùi nhau cũng dc mà e.
:)Em có thể mà em đừng nói h0k thể zí ah ah bít em có thể làm dc.Hương ơi đứng dậy lau kho nc mắt và bc đi tiếp.Em h0k thất bại e k mất đj j cả em zẫn còn bn bè những ng` lun bên e.Hãy zì mọi ng` mà bc tiếp em nhé !!!!!!!!!!!!!
E hãy vì tất cả những ng` quan tâm,em mà em đứng dậy nhé.Ah lun bên em mà
Hương ak ah gọi tên e như những ng` bn gọi tên nhau.Em đừng khóc nữa e ak.Nc mắt em rơi đủ rùi em pải biến nó thành sức mạnh để bc típ nhé e.
E hứa dc k em?Em hứa sẽ đứng dậy dc k?
E hứa sẽ là chính e mãi mãi dc k em?
A chỉ mún e đứng dậy thui mừ khó khăn lắm seo? Ah nghĩ em có đủ bản lĩnh nhưng e k chứng min nó e ak.trc Ah tự hào vì em thông minh mãnh mẽ vô đối nhưng h ah k bít làm sao cả,ah k bjt' em để 2 tiếng đó ở đâu nữa.tìm nó về đi em em tìm về đi
Hương em mãi là cô bé mạnh mẽ nhất .em sẽ đứng dậy và típ tục đi đúng k?
Em đứng dậy đi Hương ơi.Em là vo đối k pải là vỡ đôi ,
Mọi ng` k tin e nhưng ah tin em k làm chuyện đó.Ah tin em vô tội và ah cũng tin em có thể khắc pục dc nó mà bc tiếp.Con dg` trc mắt dài lắm em cố bc tiếp đi
Pía cuối con đg` là hp.Hp luôn chào đón ng` có quyết tâm nghị lực em ak.Nó đang chào và đợi Ngọc Hương mạnh mẽ vô đối đến mở cửa nó.E lỡ để nó khép kín mãi seo e?
Cố gắng đi em anh ủng hộ em và tin tưởng em
bn của em
Hoàng

M

mihiro

Bài viết xúc động thật...!!!
Nhưng anh si tình quá rồi... em nghĩ thế =.=
Chị ấy trc kia đã ko đồng ý... chẳng biết bây h` thay đổi ko

I

i_am_sorry_huong

tui h0k nói cô ấy thay đổi
tôi lập topic này chỉ là mún cô ấy đứng dậy zà bc đi típ trên con dg` cô ấy lựa chọn thui. Dù tui chỉ là 1 ng` bn trong mắt cô ấychẳng lẽ 1 ng` bn hok thể cùng đi zới cô ấy?
1 ng` bn thì hok thể mong cô ấy đứng dậy zà khuyên an ủi cô ấy khi cô ấy đang bùn seo?
bn hỉu lầm ý của tui oy` tui hok có ý cô ấy chấp nhận tui bây h
tui chỉ múncooss âys đứng dậy thui
thế là sai ak?

E

echcon_lonton_dihoc

hương à
ếch sory
zọ này ếch hok onl nên hok bít chuyện zì đã xảy đến với hương và không thể ở bên hương để chia sẻ tâm sự nhưng ếch biết 1 điều rằng hương lun kiên cường,hãy cố lên hương nha
đừng bao zờ bỏ cuộc đừng để chuyện zì làm mình lùi bước.
ếch mãi bên hương hương à.
ếch cũng nhớ hương nữa.
hương hãy cố lên nha,nhớ đừng bỏ cuộc đó.
hương mà nản chí ếch cũng nản lun.
ếch học vì hương và hương cũng hãy sống tốt hãy nuôi hy vong vì ếch nha
love hương

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom