dừng chân và chúc mừng...Lương!

Status
Không mở trả lời sau này.
U

uocmolamnhavan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ngày chúng ta sinh ra trên cõi đời này là ngày sao mà thiêng liêng thế,sao mà đặc biẹt thế...và hôm nay chúng ta hãy "hâm nóng" lại sự thiêng liêng ấy với một cậu bétên Lương đã và đang là học sinh trong ngôi trường HỌC MÃI của chúng ta - NDLUONG1995:x

vậy thì tại sao bạn không đến và gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới Lương nhỉ?chỉ một chút thời gian nhỏ thôi bạn có thể gửi một tin nhắn với câu "chúc mừng sinh nhật",nhưng đối với tôi và Lương thì đó là món quà thật lớn.biết đâu không những niềm vui còn đến với bạn - những người giàu tình yêu thương:)
thay mặt Lương tôi xin chân thành cảm ơn các bạn.
hãy để âm nhạc làm sống lại những thiên thần vui vẻ ,làm sống lại những sức sống nhé!
âm nhạc sẽ làm khơi dậy những sức sống,hãy cùng nhau thương thuwogn ca khúc ngọt ngào "happy birthday to best friend"
[YOUTUBE]_VZE5BFnpDg[/YOUTUBE]
<sinh nhật tôi làm giản đơn ,ko có đủ bánh kẹo,sơn hào hải vị để tiếp mọi người vì đơn giản tôi muốn đây lf một sinh nhật chứa chan tình cảm ,những món quà tinh thần chứ ko phải những thứ cơ sở vật chất xa xỉ.mong các bạn hiểu giùm!>

sinh nhật ko thể thiếu tới chiếc bánh sinh nhật nhỉ?

và bây giờ hãy dành cho Lương những lời chúc từ bạn nhé!:)
nếu có từ nào thay cho một sự cảm ơn to bằng bầu trời tôi xin dành tặng cảm.cảm ơn nhiều:x

Last edited by a moderator:
B

babykh0cnhe

chúc sinh nhật vui vẻ
chúc bạn gặp nhìu may mắn trong cuộc sống.
thông cảm hok có quà :D:D:D

V

vnhatmai26

Chúc cậu sinh nhật vui vẻ nha :D .
Quà chả có gì đi tay không thoai :)) (box sinh sắp tuyển mod đó ,vào chăm post bài đi :)) )

T

tuyetroimuahe_vtn

chúc bạn sinh nhật vui vẻ,mọi điều tốt dẹp nhất sẽ đến với bạn

cả đây nữa nè

M

mattroitinhyeu_142

Chúc you sinh nhật vui vẻ
@: Tem của tui :(( Chj Hằng cướp hả :-w, em có khi đc póc rùi vậy mà để muộn tí :((

B

baby_1995

chúc bạn sinh nhật vui vẻ nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (151)::khi (151):
múa tặng bạn ne`!

N

ndluong1995

Cảm ơn tất cả các bạn và 1 nữa của tui.Cảm ơn nhé:|.và để đền đáp lại tớ sẽ cố gắng đậu Tỉnh để đáp lại những lời chúc ấy:)&gt;- :M29:

L

letrang3003

ối !! chúc mừng sn bạn lương hén ;))
Người đầu tiên ấn cột cái bản đang kí là ok ùi ! ứ cần póc tem ! khi nào hên thì vừa đóng dâu vừa póc temm lun hí hí !!
À !! quên quà pạn nè ;))
Tặng bạn sách nì đọc cả năm hok hết :)) =))

S

suzyana

Chúc bn sjnh nhật vui vẻ nha!
Happy Birthday to Lương ^^
.............................

Tặng bn chiếc xe dạo phố nà

S

starfish_blue_sea

Chúc anh Lương sinh nhật zui zẻ!;)
em đã tổ chức sinh nhật của anh trong birthday mem hội độc thân rùi, anh nhớ ghé qua nhe!:D
1 lần nữa chúc anh học thật giỏi, luôn khoẻ mạnh và có nhiều niềm vui:)
Quà thì ...............ở bên đó ạ;))!

T

trungtunguyen

sinh nhật zui zẻ
tặng em cái này đẹp hơn pháo hoa.................................

M

mailakiniem93

happy birth day​

chúc b sinh nhật vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc và ngập tràn niềm vui nhé!

D

diarygalaxy_pisces

úi tôi đến muộn roy` không sao, chúc ông sinh nhật vui vẻ, gặt hái thành công trong học tập( cố gắng kiếm cái giải Tỉnh nhe')

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom