Tin học Download phần mềm

S

smile_a2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Máy tính của em mỗi khi download một phần mềm nào đó thì nó lại đổi giao diện, rất khó để sử dụng.
Ví dụ như, em download phần mềm English Tooltip Pro (lúc đầu giao diện là Google.com) nhưng khi down về lại thành Sweet Page.
Có cách nào để khi down về mà máy không "bẩn" không ạ?
Em cảm ơn.

C

caonguyenpc

- Bạn cài đặt chế độ mạc định là google.com.vn mạc định là sẽ không bị nha bạn :)

Last edited by a moderator:
D

demon311

Nếu là bạn download từ download.com.vn thì rất dễ dính
Khi cài thì đùng có bấm next liên tục, xem nó có bắt cài cái gì không đã
Có vài phần mềm cho dù bỏ tích mà nó vẫn cài mới đau

K

khai221050

download từ download.com.vn, khi bạn tải phần mềm, nó hiện lên bảng tải xuống tắt nó đi, quay lại trang sau khi bấm nút tải xuống bạn sẽ thấy mấy cái link kích vô cái được khuyến cáo, nó hiện lên bảng tải xuống nhưng lần này là file setup đích thực k phải cái phần mềm vớ vẩn được tải lúc đầu.

D

demon311

Tốt hơn hết bạn hãy lên trang chủ của soft đó mà tải về chứ lên trên download.com.vn phiêu dữ lắm đó

C

caonguyenpc

- Trong quá trình cài đặt phần mềm đó bạn không để ý nó có phần mềm bám theo phần mềm bạn tải về và cái theo đó nó tự động cài vào máy lên bị lên là khi tải và cài bạn lên để ý nhé :)!

T

thuydung97

có bạn nào biết phần mềm tạo video từ ảnh và ghép video dùng 'xịn' không,chỉ mình với
mình down mấy cái về rồi mà không có cái mào làm mình vừa ý cả

T

thuydung97

Máy tính của em mỗi khi download một phần mềm nào đó thì nó lại đổi giao diện, rất khó để sử dụng.
Ví dụ như, em download phần mềm English Tooltip Pro (lúc đầu giao diện là Google.com) nhưng khi down về lại thành Sweet Page.
Có cách nào để khi down về mà máy không "bẩn" không ạ?
Em cảm ơn.

mình cũng bị thế đấy...................................................................................

C

caonguyenpc

có bạn nào biết phần mềm tạo video từ ảnh và ghép video dùng 'xịn' không,chỉ mình với
mình down mấy cái về rồi mà không có cái mào làm mình vừa ý cả
- Cái này thì bạn dùng phần mềm "Proshow producer 5.0" phần mềm này làm ảnh thành video rất đẹp và có rất nhiều hiệu ứng và có thể ghép video nữa nhé.
Thân ái!

Top Bottom