Download bai giang video

L

lehuuloc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn cho mình hỏi!
Mình là thành viên của hocmai.vn và mình rất hứng thú khi học với những bài giảng của VTV2. Nhưng mà thật là bất tiện cứ mỗi lần muốn học lại phải truy cập mạng! Có bạn nào biết cách download các bài giảng đó không?Chỉ giúp mình với!
Ví dụ: http://hocmai.vn/mod/scorm/player.php?a=688&scoid=1620&scosig=6c88177326aa0aab0ed467d9d5c88dbdLàm sao để download video này?
Bạn nào biết thì hướng dẫn cho mình ở địa chỉ: locleqnu@yahoo.com hoặc lehuuloclqd@gmail.com hoặc số đt ( nếu cần) 01282510298
Thanks

Last edited by a moderator:
S

sakura_huyen

Không được đâu bạn ạ. Cái này thuộc về bản quyền giống như chất xám vậy!!!!!!!!

T

truonghan_h

Hiện tại các bài giảng trên Hocmai.vn chưa có chức năng cho phép tải về máy tính cá nhân. Vì vậy em chưa thể tải được nhé.

H

hunggary

bạn ơi......đây là link của mediafire.........trang này chỉ cho down......ko cho xem trước

H

hoang_hau_810

thế sao bít đc hiệu quả ra sao cứ down bừa à chẳng may ko hay thfi sao lại xoá à phí tiền chít;))

T

truonghan_h

Các em chú ý đây là nơi dành cho góp ý và hỏi đáp thắc mắc. Nghiêm cấm spam.

Về tải bài giảng như anh cũng đã nói. Tất cả những bài giảng có nguồn gốc của Hocmai.vn không thể tải về được vì đây là thuộc về bản quyền của Hocmai.vn. Mọi hình thức cố ý tải về đều vi phạm Qui định của Hocmai.vn.

Những bài giảng có nguồn gốc khác như: VTV2, HTV4,... đó là những bài giảng Hocmai.vn cung cấp hỗ trợ thêm cho các em và cho phép tải về được.

Top Bottom