Đóng góp ý kiến về thầy Sơn!!

Status
Không mở trả lời sau này.
L

leding

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

những bài giảng của thầy cũ quá rồi!!tràn lan trên mạng có lẽ chẵng cần phải bỏ ra đống tiền mua bài giảng làm gì !! phí quá!!mặc khác bài giảng của thầy tôi thấy hơi chán vì không được làm mới! phong cach day tôt nhưng kiến thức thì hơi cũ hơi thiếu cập nhật!!bức xúc nhất là cái vụ bài giảng của thầy tràn lan trên mạng !!!những ai đã trót lỡ mua bài giảng của thầy dễ đập đầu quá!!hic hic hic!
mong hocmci.vn mau chong lam mới những bài giảng của thầy để hocmai.vn sẽ thu hut nhiều học tro hơn!!và đảm bảo quyền lợi cho toàn thể những học sinh của thầy sơn nói riêng và hocmai nói chung!

H

hocmai.cskh

Chào em!

Về thắc mắc của em, Hocmai.vn đã có trả lời đầy đủ trong topic này: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=174353&page=2.

Một lần nữa Hocmai.vn xin khẳng định luôn mong muốn cung cấp những bài giảng, khóa học có chất lượng cao để các em học sinh tin tưởng và an tâm khi đăng kí các khóa học trên này.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

C

canmongtay

Bạn nay hay ghe, học mãi hình như đã chuyên khoá học của bạn sang thây Ngọc rùi ma, zay mà bạn vẫn chưa hài lòng ah. Tơ thây bạn rảnh wua nên chỉ nói đi nói lại một vân dề thui là sao? Tớ cũng đang học thây Sơn ne có sao đâu và càng k đến mức phải đập đầu vào tường như ai đó. Mong bạn kiềm chế cảm xúc để cho người khác còn học, nha bạn!

H

hocmai.cskh

Hi all!

Hocmai.vn đã giải quyết xong thắc mắc của bạn leding, BQT xin phép được đóng topic tại đây.

Thân mến.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom