Độ khó của đề thi năm nay so với đề năm ngoái.

H

hoc_kem_2510

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Độ khó của đề thi năm nay so với đề năm ngo?

Tớ ở quê mới lên, có lần giải đề thi ĐH môn Vật Lý năm 2007 đc tận 8đ nhưng khi làm 1 số đề thi thử ở các trường Sư Pham, Chùa Bộc HN thì điểm ko quá 6! Làm đề trên mạng cũng nhiều câu khó móc mồm! Căng cả mắt mới đc có 5 :((. Nghe có người trên HN bào đề thi ĐH năm nay cũng tương đương như các đề thi thử vậy! Vậy ai nói cho tớ nghe đi, đề năm nay và đề năm ngoái có chênh lệch nhiều ko?

N

ngotanthanh2785

đề thi năm 2008

trời đúng là rất lo.tui chỉ mong mình là năm cuối rồi các bác ấy thương tình cho dê dễ 1 tí là mãn nguyện .tui lo môn toán nhất,sợ lắm =(( .

T

tuan109

theo tui thì cũng khó nói lắm nhưng nhìn tình hình mà dự đoán :có khi đề hóa sẽ dễ hơn năm ngoái vì bị báo chí phê bình nhiều về vấn đề đề thi khó và dài còn đề vật lí thì khẳng định sẽ khó hơn chắc là vậy đó
chỉ mong rằng đề thi cứ bình ổn về mức độ tầm như năm ngoái và bình tĩnh trong quá trình thi thôi!

R

reirenshin

Theo mấy ông bà giáo nhà tớ thi` (khối D nhá)
Toán sẽ dễ hơn chút
Anh sẽ khó hơn chút
Văn sẽ k dám ra câu lớp 11 đến 50% điểm nữa

Cũng mong thế....

D

duongbg

Đề năm ngoái cũng tương đối hay, mình nghĩ là vừa tầm với mình
Nhưng chắc chắn năm nay sẽ khó hơn vì mình thấy đề năm ngoái chưa trải rộng ,chưa bao quát hết chương trình
Mà bao quát hết CT thì bọn mình sẽ khó khăn rồi ! không những thế thì điểm chuẩn sẽ còn tăng nữa vì lượng thí sinh dự thi sẽ tăng nhiều
Khó khăn đủ đường ! #:-S #:-S #:-S

H

hoc_kem_2510

năm nay là năm cuối của học sinh ko phân ban rôi! Mấy ông Nhân, ông Bành... liệu có thương xót gì anh em ko??? Hiz! Một tuần nữa là 2 ổng lộ rõ bộ mặt thật ngay!

D

duongbg

hoc_kem_2510 said:
năm nay là năm cuối của học sinh ko phân ban rôi! Mấy ông Nhân, ông Bành... liệu có thương xót gì anh em ko??? Hiz! Một tuần nữa là 2 ổng lộ rõ bộ mặt thật ngay!
Mấy ông ấy chỉ "nói" chứ có "làm'' được gì giúp anh em mình đâu ???

T

thanhhai12a2

duongbg said:
hoc_kem_2510 said:
Mấy ông ấy chỉ "nói" chứ có "làm'' được gì giúp anh em mình đâu ???
thì người ta là thế đấy
khổ đời
:p

Top Bottom