[Định nghĩa ] Yêu là phải như thế nào.

• Thread starter girltoanpro1995
  • Ngày gửi
  • Replies 19
  • Views 3,243
G

girltoanpro1995

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

"Tình yêu" ?? Là gì hả anh ?? Anh thường bảo em ko biết nhưng luôn tự cho mình là biết. Anh có biết ko ? Biết là gì ko ?? Là em cần anh, chỉ mình anh thôi.

Yêu là 2 người cùng ăn để cùng…béo ^^

Yêu là mặc dù anh rất lạnh, nhưng vì em cũng lạnh anh sẵn sàng cởi áo khoác nhường em (lạnh ê e e.. ai ái)

Yêu là anh phải luôn kiên nhẫn chờ em. Kiên nhẫn kiên nhẫn….

Yêu là….thực ra anh cũng rất sợ nhưng vì trước mặt em, anh phải dũng cảm anh sẽ mãi mãi ở bên bảo vệ cho em

Yêu là mặc dù thấy em cứ xem tivi hoài , chẳng có time trò chuyện với anh, nhưng anh vẫn sẽ ngồi bên cạnh và đợi em…

Yêu là khi anh sẵn sàng "xài” mỳ ăn liền để dành tiền làm món ăn ngon cho em

Yêu là…”còn không chịu nhận sai??” được rồi, anh xin,tất cả là lỗi của anh, anh mãi là là người có lỗi..hixhix

Rồi sẽ có abulm ảnh chung của 2 đứa mình, đó sẽ là kỉ niệm đi theo chúng mình suốt cuộc đời….

Yêu là.... thơm (đỏ mặt) hehe

.......là hôn (ngại wa ngại quá)

.................là dc ôm nhau ngủ ( cấm hiểu bậy)

Yêu là....chưa xa đã thấy nhờ, lúc nào cũng mún gặp ^^

Yêu là... anh sẽ thành fan "cuồng" nhất của em hehe

Em ko cần những thứ đó anh ạ. Điều em cần duy nhất ở anh là sự lắng nghe. Anh chưa bao giờ quan tâm em cả. Đã bao lần em khóc, em đau vì anh ?? Chả lẽ em cứ phải bảo là " Khóc rồi...nghẹn ngào rồi....đau lắm....mệt...." thì anh mới hiểu ?? Có những lần em cô đơn, em mong anh an ủi em biết chừng nào. Nhưng...em ko dám nói anh ạ. Mỗi lần em thể hiện cảm xúc, em đều phải nín thở. Em sợ...rất sợ.... . Sợ anh bảo " Sao mà sến thế ". Dường như con tim hai đứa ko chung nhịp...có lẽ....đừng nên làm nhau đau thêm. Quên những gì có như 1 giấc mơ nhé, đừng làm em đau thêm nữa, anh ạ.

V

vitcondethuong10211

yêu kiểu này thỳ con gái đồng ý chỉ sợ con trai bất mãn thôi haha

G

girltoanpro1995

kari_l said:
dễ thương cute ko chịu nổi

a ... a

thanks nàng nhá

Ôi ối
;)). Hình đáng ju nhỷ :p. Hjhj :">
vitcondethuong10211 said:
yêu kiểu này thỳ con gái đồng ý chỉ sợ con trai bất mãn thôi haha
Nhìu người bị bất mãn chứ chéc bạn trai chị hok bất mãn đc đâu :)).
p/s: còn mỗi nàng + chị vịt on => pùn :)|
còn 2 tờ A4 văn 8-}. Chép cho mòn tay :-S
" Văn dài lòng thòng nhưng Gơn vẫn cố chép, chép tới sáng thỳ thầy lại thu bài. Phát hiện...có đứa cũng seach gg trúng bài như mềh :))" Ngang trái :-j

P

...pebun...gac0n...

Mấy Cái Hềnh Mí 2 Cái Trích Dẫn K Ăn Khớp Nhau
:))~ :))~ :))~
Kơ Mà Vẫn Hay :x~

S

shockboy_tapyeu

công nhận kon gái mà nói đúng wá đi************************************

G

girltoanpro1995

:)). Mới ăn cướp đc => post :">
Sao ai cũng khen hình đáng ju mà hok khen người post đáng ju ta =)) ( ngại wa' đế :p )
Khen hoài mà hổng thấy tks >> cấm xem :)) ( bịt mắt lại đy :)))

T

toletbygonebebygone

iu kiểu e
có lẻ đấng nam nhi se nói " xin lổi, a chịu ko nổi mất :))
=))
Kute lắm e

G

girltoanpro1995

a said:
iu kiểu e
có lẻ đấng nam nhi se nói " xin lổi, a chịu ko nổi mất

Kute lắm e
=)) sao a nói đâu chuẩn đó nhỷ :))
Em có ju như zị âu :">
Em ghj chỗ trích dưới cùng đó :)):))
p/s: anh nói thế làm em...ế :-\"

B

bacho.1

Thật đáng yêu , cái này đọc ngoài rồi nhưng lần này bạn up lên diễn đàn đọc lại thấy cũng hay hay . Nhưng phải nói thật là cô gái nào cũng ước thế này nhưng chẳng chàng trai nào dám làm thế này , khổ quá . liệu khi ng bạn trai của bạn nhường cho bạn manh áo ấm để người ấy chịu rét bạn có đành không
+ Không , bạn thấy vui --- bạn là người vô lương tâm và không yêu thương gì người ta hết
+ Có , và không cần nữa --- bạn tự lừa dối mình , làm người kia đau lòng vì thấy bạn chịu rét
Tóm lại đây là một trong những tình huống khó sử mong đừng bạn gái nào đem ra áp dụng
Xin chân thành cám ơn Phái đẹp !

G

girltoanpro1995

@bacho.1:
Cậu cứ như nhà triết lí học :)):))
đọc cái cm của pạn mà mìh tự thấy....mềh chậm tiêu chậm hiểu wa' =))
dù sao cũng tks :-*

nhà tớ hết nước + mama ứ có nhà ~~> ai mang nước wa cho tớ :)):))
nếu hog có nước => nhịn tắm =))

D

darkdevil225

Nhiều lúc đọc cái này, tự nhủ với lòng là sẽ làm tất cả để ng ấy way lại, nhìn mình như lúc trước, chỉ cần nhín thui.
Nhưng ng ta đã nói ko , đã phiền vì mình thĩ người ta, mình wan tâm người ta thì đành vậy. Đau nhưng thui, ko annoy ng ta hoài được. Đành tự thắt chặt lòng mình lại, cố vui vẻ trước mặt ng ta.

Dù sao kũng thanks KA nha ^^ lovely lắm ák

G

girltoanpro1995

Nhiều lúc đọc cái này, tự nhủ với lòng là sẽ làm tất cả để ng ấy way lại, nhìn mình như lúc trước, chỉ cần nhín thui.
Nhưng ng ta đã nói ko , đã phiền vì mình thĩ người ta, mình wan tâm người ta thì đành vậy. Đau nhưng thui, ko annoy ng ta hoài được. Đành tự thắt chặt lòng mình lại, cố vui vẻ trước mặt ng ta.

Dù sao kũng thanks KA nha ^^ lovely lắm ák
Chok 2 đừng pùn nữa én :-*
Thương chok 2 nhìu nhắm => ứ đc pùn nè :p
Vok nghĩa chok 2 nên xin lỗi Boo yk ^^. Dù điều nhận lại có là gì đy chăng nữa cũng sẽ hog còn phải bức rứt nữa ák :). Mọi thứ sẽ tốt hơn níu chok 2 yếu dấu bjk điều cần làm, bjk bỏ đy cái tôi của mềh để mog cái sự tha thứ. Mọi đau khổi oy` cũng sẽ wa thui ák ^^. Vok hog ở trog cuộc nên cũng hog có bjk khuyên sao hơn nữa én. Chỉ bjk tyn rằng vok mãi ủng hộ chok 2. Vok tyn Boo vẫn còn chút gì đó dành cho chok 2 đó :). Goodluck :p

G

girltoanpro1995

Mơ ước mà nàng Thảo ;)).
~~> boy kém ga lăng :-j
~~> độc thân vẫn rất zui :-*
p/s: bỗng nhớ anh....anh còn hơn thế nữa cơ :(..nhưng em mất anh ùi....:-j...haz...

Top Bottom