Điều tớ muốn nói....

B

behattieu.tn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cảm ơn cậu đã bước vào cuộc sống của tớ và trở thành một người thật đặc biệt..(
)...

Cảm ơn cậu vì đã ở bên cạnh tớ trong những lúc tớ cần cậu nhất, cảm ơn cậu vì đã dành thời gian lắng nghe những suy nghĩ của tớ....(cũng có thể cậu chẳng nhớ hết những gì tớ nói đâu, chỉ là ngồi cạnh tớ và nghe thôi..nhưng với tớ thế là đủ rồi..^_^)
Cảm ơn cậu đã nghĩ cho tớ rất nhiều..quan tâm tớ cũng không phải là ít ( nhưng không phải là nhiều, đối với tớ thì như thế vẫn chưa đủ vì tớ rất rất tham lam mà..
)

Cảm ơn cậu vì đã bỏ qua những phút giây rất rất trẻ con của tớ .( ai bảo cậu trêu tớ làm gì
)...mà cậu, tớ đã thành người lớn đâu...

Cảm ơn cậu vì khi tớ buồn về chuyện bạn bè, cậu đã lắng nghe và nhẹ nhàng nói:" đừng khóc nữa mà, nín đi nha "..nhưng cậu không hề biết rằng sau câu nói đó tớ còn khóc to hơn..^^..!!
Cảm ơn cậu vì đã dũng cảm nói cho tớ biết về sự thật của một vài chuyện trước đây...sự thật có thể đau lòng nhưng còn tốt hơn là lừa dối phải không?? Tớ rất vui vì cậu đã không dấu tớ việc đó...
Cảm ơn cậu vì vẫn đang ở cạnh tớ -- mỗi ngày....

Có thể cậu sẽ chẳng đọc được những lời cảm ơn này đâu ( cậu đôi khi vẫn vô tâm như thế mà......) hoặc nếu đọc được cậu sẽ lại nói là..." trời ơi..ai lại đi viết ra thế này chứ, con nít quá đi mất...
, ngốc quá đi mất" ...nhưng mà...con nít như thế, ngốc như thế thì mới là tớ...hihi..Cảm ơn vì khi ở bên cậu tớ được là chính mình...
images

Top Bottom