Điều em muốn nói

C

congchuatuyet_lc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình yêu của em à!
Hôm nay là ngày rất đặc biệt phải không? Là ngày lễ Tình yêu và cũng là ngày chúng mình yêu nhau được 6 tháng.
resize.php

Một ngày đầy nắng...
em nói lời yêu anh sau 3 tháng quen biết.Anh biết không?Em đã yêu anh từ rất lâu rồi cơ.Ban đầu anh đến với em chỉ với hình ảnh là người anh trai duy nhất nhưng từng ngày,từng giờ trôi đi em biết hình ảnh anh trai ấy xoá nhoà từ lúc nào bởi vì em đã yêu anh.

Hôm nay - Lào Cai đầy gió lạnh,những đợt gió mùa đông bắc tràn về...hun hút

Em mới biết thế nào là nỗi nhớ và những hy vọng trong em.Valentine đáng lẽ mình phải được ở bên nhau,được hưởng trọn vị ngọt của tình yêu nhưng thật tiếc anh nhỉ? chúng mình xa nhau quá.Giờ đây,em muốn gặp anh chỉ cần nghe thấy giọng nói và ánh mắt của anh.Chỉ thế thôi,anh à! Anh biết không hả chàng ngốc?
images

Sáng sáng đi học,bạn bè được người yêu đèo đi học và rồi hôm nay với chúng nó là ngày rất đặc biệt.Em cũng thế anh nhỉ và em nghĩ em là người con gái hạnh phúc nhất thế gian.Hạnh phúc vì được yêu anh,được nắm giữ trái tim của anh,được có một tình yêu đẹp như thế này.Hạnh phúc thực sự anh ạ!Và hạnh phúc được nghe giọng nói của anh dù chỉ qua điện thoại mà thôi.

Những ngày qua,em nhớ anh rất nhiều.Nỗi nhớ chờn vờn trong giấc mơ,học cố mệt quá em ngủ gục bên bàn cũng thấy anh.Em mơ rằng nick của anh sáng nhưng em buzz anh lại không trả lời,em mơ rằng một ngày mưa nào đó anh sẽ buông tay em ra.Em sợ và em trốn tránh những giấc mơ đó.Anh bảo với em rằng mơ thì cũng chỉ làm người ta mệt mỏi thêm mà thôi.Em sẽ không mơ nữa đâu,em sẽ giành thời gian đó để học anh nhé!
images

Anh ơi! Anh có nhớ em không nhỉ?
Đã đôi khi em nghĩ rằng anh có yêu em thật không? Trong một tình yêu online chóng vánh thế này thì em sẽ tin tưởng được chứ! Cho dù thế nào thì em vẫn sẽ tin anh,yêu anh và chờ đợị anh.Nhiều khi ngồi một mình em đã nghĩ mình là một con ngốc.Anh có biết tại sao không? Bởi nhiều lúc anh vô tình quá em chẳng thế đoán được anh có yêu em không! Nhỡ như thế thật thì đúng là ngốc anh nhỉ? Một con bé ngốc chạy trong dòng đời với tình yêu nguyên vẹn.Anh đừng làm như thế anh nhé! Em tin ở anh và em cũng biết rằng anh sẽ không bao giờ đối xử với em như thế đâu.Phải không Cáo Già ngốc?

Anh ơi! Những ngày qua em đã cố gắng rất nhiều.Cố gắng để học hành thật tốt,cố gắng để không nhớ anh và cố gắng giữ cho trái tim mình không lạnh giá.Như thế là quá đủ rồi.
Anh biết không? Trong ngày Valentine này và trong mọi ngày khác em chỉ có một điều ước: Ước được ở bên anh,được anh chở che quan tâm chăm sóc và ước thời gian 6 tháng nữa để mình được gặp nhau thật nhanh.

Hôm nay,em đã hứa với anh rằng em sẽ hát cho anh nghe có phải không.Nhưng em đã không hát tại chàng ngốc không hát cho em nghe cơ.Nên hơi buồn à nhưng bây giờ em sẽ hát cho anh nghe nhé.Vẫn bài hát đó và vẫn giọng hát vịt đực này em chỉ mong anh cảm nhận nó qua lời và trái tim thôi
nào,ghé tai lại đây nào
suỵt
1
2
3

Ngôi nhà hạnh phúc 2
<tại bài 1 là của Thuỷ Tiên em xin viết lại 1 số câu hát khác.Anh nghe nhé>

Là vì em hạnh phúc khi có anh bên em
Dòng e-mail ngọt ngào luôn bên em mỗi sáng thức dậy
Những điều em thầm giấu trong trái tim đã lâu thật lâu
Vì trong tim em đây mãi khắc ghi hình anh

Dẫu tình yêu đôi ta chỉ online
Thế nhưng em vẫn yêu Người nhiều lắm
Đến khi nào trên thế gian không còn hai chữ TríThuỷ yêu dấu
Trái tim em vẫn chỉ trao mình Người mà thôi!

Cảm ơn anh đã nghe em nói.Cảm ơn trời đã cho em gặp anh.Cảm ơn tình yêu này đã sưởi ấm trái tim em.
Mình cùng ăn chocolate anh nhé khi ăn xong em sẽ nói với anh một điều

Điêù em muốn nói đó là :"EM YÊU ANH"
CONGCHUATUYET_LC LOV3 TRII

Last edited by a moderator:
T

thjenthantrongdem_bg

Hai người thật là hạnh phúc

chả bù cho mình

độc thân hội nên k thích ngày này :))

C

congchuatuyet_lc

@ bà Hường:
chuyện...tôi mà lị =))
sao bà không kiếm lấy tấm chồng nào đi ;;)
mà bà đầy anh tán chắc hok thèm thoay
mà đến tay k0 à :-w

B

benhoxinhyeu

em à! chị benho nà! chị chúc 2 đứa cùng giữ tình iêu này bền chặt nhé! Hum nay LC thật lạnh đúng ko em! nhưng chị tin rằng em sẽ rất ấm! ^^mãi lun hạnh phúc em iêu nhé!

C

congchuatuyet_lc

@ chị bé nhỏ
cảm ơn chị nhìu
vì lời chúc đó
chúc cho chị vs a Đạt mãi hạnh phúc nhé

Top Bottom