Điểm chuẩn trường đại học Bách Khoa HN .

D

donan_22ub

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hic! mình vừa thi đại học Bách Khoa HN xong, Điểm lí mình đc 9,4 hoá mình được 8,8 toán thì dao động từ 4 đến 6. Mình được cộng nửa điểm khu vực, theo cạc bạn thì mình có nhiều khả năng đỗ không?
Mình cũng hơi lo sợ năm nay BK lấy điểm cao, có mỗi năm ngoái là lấy có 21 thui :(

M

mutsushin

Lý 9.4 ==> 9.5
Hoá 8.8 ==> 9
Toán lấy trung bình 5
+ 0.5 khu vực là : 10 + 9 + 5 = 24 ==> KHOE ĐIỂM À

D

donan_22ub

xài! ông bạn tính kiểu gì thế? người ta có làm tròn từng môn đâu? người ta cộng 3 môn rùi mới làm tròn mà? hic hic! thì mình hỏi thui chứ có ý gì là khoe điểm đâu:) làm gì chém ác dữ vậy:)

M

mutsushin

Năm nay hình như làm tròn nghe mẹ mình chấm điểm song bảo thế . Không rõ nữa

S

silvery21

e tuởn BK lấy điểm cao lem' chứ
bn đc khoảng 24 điểm thì chưa chắc
vì năm nay ai cũng bảo đề Lý dễ mà

D

donan_22ub

:( uhm! đề lí năm nay cũng dễ, có đề hóa với toán là hơi khó tí:( mà thấy bảo mặt bằng thí sinh năm nay làm bài ở mức khá lên mình nghĩ điểm chuẩn chắc sẽ từ 23-24 :( mong là như thế vì mình vẫn còn cơ hội đỗ:)

A

a_little_demon

:( uhm! đề lí năm nay cũng dễ, có đề hóa với toán là hơi khó tí:( mà thấy bảo mặt bằng thí sinh năm nay làm bài ở mức khá lên mình nghĩ điểm chuẩn chắc sẽ từ 23-24 :( mong là như thế vì mình vẫn còn cơ hội đỗ:)

Hì chào anh em mình cũng thi BK nè!!! đúng thật điểm của bạn rất có nguy cơ mà thui mình không dám nói thêm nữa sợ bạn buồn hic!!!

MẤy giờ phút này hồi hợp thật mình không biết có tô lộn cái gì không nữa sợ 0 điểm wa!!!
=========================
Tốt nhất cùng ngủ một giấc cho đến khi có kết quả âu sẽ tốt hơn hic:):):)

D

donan_22ub

ọc ọc ! uhm thế bạn cũng thi BK à`? bao điểm vậy? mà bạn chọn ngành gì? biết đâu mình với bạn cùng ngành :)

D

donan_22ub

oái! hehe! cùng nghành rùi đấy! mình cũng thi CNTT, mình thích IT. Đợt nọ mẹ cũng bảo mình học FPT nhưng mình ko thích quyết thi BK. Nếu có cơ hội hẹn gặp bạn tại cổng trường BK nhá:)

I

ibt1

hay quá , toàn anh em thi bách khoa thoai ah, mình cũng thi bách khoa , mình đóan năm nay điểm chuẩn cũng chỉ 21 là cùng vì nhiều người dự đóan là điểm chuẩn thấp hơn hoặc bằng năm ngoái , do đề khó mà !

D

donan_22ub

hay quá , toàn anh em thi bách khoa thoai ah, mình cũng thi bách khoa , mình đóan năm nay điểm chuẩn cũng chỉ 21 là cùng vì nhiều người dự đóan là điểm chuẩn thấp hơn hoặc bằng năm ngoái , do đề khó mà !
He2! mình cũng hi vọng nó lấy 21 nhưng nghe nói thấy bảo tuy đề dễ nhưng chất lượng làm bài của các thi sinh đều rất tốt:) mấy cậu bạn mình cũng thi BK về nhà thằng nào cũng bảo làm đc bài:) thằng nào cũng kêu đỗ:( mình sợ năm nay có đột biến gì thì toi:(

T

thefool

He2! mình cũng hi vọng nó lấy 21 nhưng nghe nói thấy bảo tuy đề dễ nhưng chất lượng làm bài của các thi sinh đều rất tốt:) mấy cậu bạn mình cũng thi BK về nhà thằng nào cũng bảo làm đc bài:) thằng nào cũng kêu đỗ:( mình sợ năm nay có đột biến gì thì toi:(

đúng đó các khoa cao điểm nhất định sẽ có đột biến còn chung chung thì chắc chắn giảm rùi.

M

molon2009

chúc các cậu thi đỗ, trong kì thi ĐH đầy cam go này

BK mimhf nghĩ năm nay chỉ lấy dao động khoảng từ 21 đến 23 thôi

Top Bottom