ĐH xây dựng Hà Nội.

H

hthanh90

Con..."giời" nào mà chả thi dc vào XD . Quan trọng là bạn có đủ khả năng không chớ.
XD năm ngoái và năm kia lấy 20đ năm nay chắc là vẫn thế thôi bởi bọn học siêu sao nó thi các trường kinh tế hết rồi còn đâu .
KIỂU NÀY LẠI PHẢI ĐỖ ĐẠI HỌC MẤT THÔI! :D

T

tranthoa

hii the thi hay qua minh nghe noi con gai hoc xay dung vat va lam ko biet the nao.bây jio co ban rùi ,hen gặp lại o truong đh x dựng nha

D

d2link

Mình cũng thi ĐH xây dựng nè, mình là con trai, hì hì hì, con gái phải mạnh mẽ lắm mới thi XD nhỉ!!!!

M

madeinjapan

Con nào mà chằng thi XD đc mà cứ hỏi như đúng rồi thế. Nhưng mà mình nghĩ chắc năm nay XD sẽ lấy điểm chuẩn tăng lên khoảng 1,5 đ so với năm trc. Do 1 so ngành tăng số lượng thí sinh thi vào mà trường lại không phải thuyển sinh theo ngành. VD : Mt nước , Cầu đường.....

Z

zhujin

tui cũng thi Xây dựng nè. Cũng là kon gái lun ^^! Hẹn gặp bạn ở trường thi naz! (năm nay coi bộ nhìu con gái lém đó ^^!)

R

rayray

TUI CUNG DI XAY DUNG NEEEEE!!!

Bi phan doi ghe lam co!Ai cung bao la thi xay dung met lam thi kinh te thi thanh thoi rui ra thi khong co viec lam hay la....Nhung lo uoc mo lam mot ki su xay dung lam mot nguoi di tu nam ra bac lam mot nguoi song voi viec xay nhung con duong xay nhung ngoi nha..hic...dau kho khan di nua thi do cung da la mot uoc mo lon...
TUI VAN THEO DUOI UOC MO CUA MINH DU SE DI DEN CON DUONG NAO TUI CUNG KHIEN NO PHAI THAT DEP.......... B-) B-)

R

rayray

TUI CUNG DI XAY DUNG NEEEEE!!!

Bi phan doi ghe lam co!Ai cung bao la thi xay dung met lam thi kinh te thi thanh thoi rui ra thi khong co viec lam hay la....Nhung lo uoc mo lam mot ki su xay dung lam mot nguoi di tu nam ra bac lam mot nguoi song voi viec xay nhung con duong xay nhung ngoi nha..hic...dau kho khan di nua thi do cung da la mot uoc mo lon...
TUI VAN THEO DUOI UOC MO CUA MINH DU SE DI DEN CON DUONG NAO TUI CUNG KHIEN NO PHAI THAT DEP.......... B-) B-)

M

mkmkmk

Mình đăng ký khối V của ĐH xây dựng
Sau khi nhân hệ số dc. khoảng 24-25 điểm, như vậy liệu có thể đỗ được ko ? Lo quá :((

I

iniesta

mkmkmk said:
Mình đăng ký khối V của ĐH xây dựng
Sau khi nhân hệ số dc. khoảng 24-25 điểm, như vậy liệu có thể đỗ được ko ? Lo quá :((
Điểm vào truờng năm nay thật khó đoán, mặc dù đề có khó hơn năm ngoái nhưng biết đâu năm nay nhiều cao nhân
Thằng bạn tui được 21 điểm còn lo trượt

Top Bottom