ĐÊM TRUNG THU BUỒN QUÁ !

V

visaosang

hic, trung thu là sinh nhật của em trai mình, thế mà mình đi học xa, ko gặp nó để chúc mừng được, buồn thiệt

L

lequanghiep

Mưa bão ầm ầm , trăng thì không có , trung thu gì mà.......... :(( :(( :((
Miền Nam ko biết có trăng ko ? :D :D :D

L

lethang2602

heeeeeeeee
ông trời thương mình bit mình hem có ai đi chơi cho nên hum qua trời mưa tương đối to=====> gần như ai cũng ở nhà

C

congchua9x

Tuy hôm qua trời mưa rất to nhưng em vẫn đc đèo đi chơi thế mới sướng các bạn bảo rằng mưa mới là lúc đẻ thể hiện tình cảm , =======> ôm nhau cho ấm nhỉ!

L

lethang2602

congchua9x said:
Tuy hôm qua trời mưa rất to nhưng em vẫn đc đèo đi chơi thế mới sướng các bạn bảo rằng mưa mới là lúc đẻ thể hiện tình cảm , =======> ôm nhau cho ấm nhỉ!
hjxxxxxxxx
chứ bộ có chồng òi lại còn ôm thèng nào nữa hả

T

thuonglatao

trung thu bão chẳng được đi đâu.ol gặp ch` thi` ch` đi chơi mất.bùn wa'.9h lên giường ngủ.

H

hanhle

Trung Thu vậy là đã qua .Hôm qua trời mưa tầm tã mà vẫn vui nhưng mình vẫn phải ở nhà vì dàm mưa nên ốm .Akay

C

chichchich

congchua9x said:

trời 9x gì mà máu vậy tui 8x lè mà mù tịn mấy vẫn để ấy thui ngắm trăng trên đĩa VCD giống ông kia cũng hay đây chứ

H

hoaanhdaoredsun

Trung thu trời mưa buồn , ko có bánh ăn nhưng đc cái cũng zui.Mấy anh khóa trước mang kẹo và hoa quả xuống chia vui cùng sau đó hát hò nổ trường.

N

naivesun

nhầm to
ông tản đà chớ
ông này ăn cắp bản quyền của tui
may mà tui ko kiện
số ông ấy kòn tốt đấy đc gặp ng hiền lành như tui
hehe

Top Bottom