CLB lịch sử Đề xuất chủ đề, hình thức SHHV

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Chicken19Chào cả nhà! :Chicken19

Hôm nay mình lập topic này, với mong muốn sẽ nhận được những ý kiến của các bạn về các buổi sinh hoạt hội viên.:Chicken15

Ở topic này, các bạn có thể đăng ý tưởng của mình về các buổi sinh hoạt hội viên, tức là, các bạn muốn CLUB sinh hoạt về chủ đề nào thì hãy đăng chủ đề đó vào đây. Tất cả các chủ đề mà các bạn chọn sẽ được BCN xem xét và lựa chọn làm chủ đề SHHV mỗi tuần nè!

Ngoài ra, ở đây, bên cạnh đăng các chủ đề cho buổi sinh hoạt, thì các bạn cũng có thể đăng ý kiến về minigame, trò chơi cho CLUB đó nha!

Mình cũng muốn nói thêm nha, ý tưởng của các bạn được chọn, sẽ được cộng 2đ vào điểm thi đua của CLUB đó nha! Ngoài ra, bạn nào có nhiều ý tưởng đóng góp được lựa chọn nhất, trong những đợt tuyển CTV cho CLUB sau này, sẽ có thêm 1 số quyền lợi nữa đó!

:Tonton15Oa, nghe thôi cũng hấp dẫn rồi, mọi người hãy cùng nhau đóng góp để CLUB ngày càng phát triển nha!:Tonton15

Để đóng góp ý kiến, các bạn điền thông tin vào đây:
1. Ý tưởng:
2. Giải thích:

@Hồ Nhi, @Dương Sảng,

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm

Hôm nay mình lập topic này, với mong muốn sẽ nhận được những ý kiến của các bạn về các buổi sinh hoạt hội viên.:Chicken15

Ở topic này, các bạn có thể đăng ý tưởng của mình về các buổi sinh hoạt hội viên, tức là, các bạn muốn CLUB sinh hoạt về chủ đề nào thì hãy đăng chủ đề đó vào đây. Tất cả các chủ đề mà các bạn chọn sẽ được BCN xem xét và lựa chọn làm chủ đề SHHV mỗi tuần nè!

Ngoài ra, ở đây, bên cạnh đăng các chủ đề cho buổi sinh hoạt, thì các bạn cũng có thể đăng ý kiến về minigame, trò chơi cho CLUB đó nha!

Mình cũng muốn nói thêm nha, ý tưởng của các bạn được chọn, sẽ được cộng 2đ vào điểm thi đua của CLUB đó nha! Ngoài ra, bạn nào có nhiều ý tưởng đóng góp được lựa chọn nhất, trong những đợt tuyển CTV cho CLUB sau này, sẽ có thêm 1 số quyền lợi nữa đó!

:Tonton15Oa, nghe thôi cũng hấp dẫn rồi, mọi người hãy cùng nhau đóng góp để CLUB ngày càng phát triển nha!:Tonton15

1. Ý tưởng:
2. Giải thích:

@Hồ Nhi, @Dương Sảng,
1. Ý tưởng: Giáo dục thời bị đô hộ
2. Giải thích: Sắp tới 20 - 11 :v (Chẳng liên quan lắm :v)

• Like
Reactions: Hồ Nhi

namnam06

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng chín 2018
1,147
894
151
Gia Lai
THCS Lê Quý Đôn
1. Ý tưởng: Ngày này năm xưa
Với chủ đề này, BTC sẽ chọn một ngày ý nghĩa và 2 sự kiện quan trọng nhất vào ngày đó làm đề tài.
2. Giải thích: Vì em có hứng thú xem thử ngày sn sắp tới của em có sự kiện gì! :D

Đỗ Anh Thái

Học sinh tiến bộ
Thành viên
8 Tháng năm 2016
624
1,360
171
Hà Nội
THPT HVT
ý tưởng của tui là : việc học tập thơi phong kiến và thời bị đo hộ
giải thích : vì sắp đến ngày 21-11 r đó

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
1. Ý tưởng: SHHV về các nhân vật lịch sử
2. Giải thích: Nhằm giúp các thành viên biết nhiều hơn về họ ^^

namnam06

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng chín 2018
1,147
894
151
Gia Lai
THCS Lê Quý Đôn
1. Ý tưởng: Vua chúa Việt Nam (Nhiều vua quá mà, ta sẽ chọn các vua tiêu biểu để SH, có cả sự kiện)
2. Lý do: Tự nhiên nhớ lại giai thoại Lê Lai!

Miracle Twilight

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
1,408
884
176
17
Bà Rịa - Vũng Tàu
Miracle Galaxy

1. Ý tưởng:
2. Giải thích:

@Hồ Nhi, @Dương Sảng,
1. Ý tưởng: Những trận chiến chống giặc ngoại xâm
2. Giải thích: nhằm mục đích tăng kiến thức cho hội viên lẫn thành viên Học Mãi, tưởng nhớ những vị anh hùng trong kháng chiến, được biết thêm về cách đánh giặc độc đáo năm xưa.

Minh Dora

Siêu sao Hóa học
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,751
1,638
276
Thanh Hóa
Ở đâu đó

1. Ý tưởng:
2. Giải thích:

@Hồ Nhi, @Dương Sảng,
1,Ý tưởng: Lịch sử khoa học
2,Giải thích: Điểm lại các thành tựu khoa học của các thời đại

Top Bottom