đê tự luyện !

T

tranphuong321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

kính gửi ban biên tập của hocmai.
như hocmai đã thông báo đề thi thử sẽ ở dạng trực tuyến.
vì mắt em rất kém và không thể ngồi trước màn hình máy tính quá lâu.
hơn nữa ngồi học bài giảng trực tuyến đã mấy tiếng mà giờ lại làm đề trực tuyến thì em không chịu được .
vì vậy em rất mong hocmai có thể để đề tự luyện ở dạng word và trực tuyến giúp em có điều kiện học tôt nhất.
cảm ơn hocmai nhiều lắm ak !

L

lesang1993

mình cũng đồng ý với bạn
khong những thế chung ta còn thuận tiện hơn trong việc làm và xem lại đề thi

H

hocmai.cskh

kính gửi ban biên tập của hocmai.
như hocmai đã thông báo đề thi thử sẽ ở dạng trực tuyến.
vì mắt em rất kém và không thể ngồi trước màn hình máy tính quá lâu.
hơn nữa ngồi học bài giảng trực tuyến đã mấy tiếng mà giờ lại làm đề trực tuyến thì em không chịu được .
vì vậy em rất mong hocmai có thể để đề tự luyện ở dạng word và trực tuyến giúp em có điều kiện học tôt nhất.
cảm ơn hocmai nhiều lắm ak !

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới cuộc Thi thử đại học 2012 của Hocmai.vn.

Theo quy định mới của cuộc thi này, thì các em học sinh được phép làm đề trong khoản thời gian từ 9h - 24h cùng ngày, điều này giúp các em bố trí thời gian làm bài thi tốt nhất sao cho phù hợp với khả năng sức khỏe cũng như trạng thái tâm lí.

Thứ 2, đây là cuộc thi trực tuyến, các bạn sẽ làm bài trực tiếp trên web, sau khi kết thúc sẽ xem được đáp án đúng sai của từng câu mình làm. Và các em hoàn toàn xem lại được lịch sử làm bài của mình để rút kinh nghiệm. Qua nhiều năm, Hocmai.vn đã triển khai hình thức thi như này và nhận được nhiều đánh giá khen ngợi từ các em học sinh.

Thân mến.

Top Bottom