đề trong khóa giải đề và đề thi thật sự của bộ giáo dục

M

monkeyparrot2247

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hocmai cho em hỏi là những đề do thầy cô soạn trong khóa giải đề toán ,lý, hóa . về mức độ khó như thế nào với đề đại học . có xác không ah ? bao nhiêu % giống đề đại học về độ khó và bố cục ...
em cần câu trả lời chính xác để em có thể bik năng lực mình tới đâu
em cảm ơn

C

chichken12t1

Theo tớ thì thế này nhé? tớ cũng từng đặt cây hỏi như cậu:
Hóa so với đề 2010 thì có phần 80% thôi.Vì hơi nghiêng lý thuyết.Tuy nhiên lý thuyết của thầy Sơn không đơn thuần ai cũng biết.Thầy xoáy vào những câu hỏi hiểm-Hay bị lừa.
Toán: Đảm bảo 90% ngang ngửa đề ĐH-tuy có 1 số chỗ thầy vẫn cho thêm hàm bậc 2/bậc nhất.Và 1 số câu khó quá:))
Lý: So với năm 2010 tớ đảm bảo làm được 90% trừ mấy dạng lạ có thể càng về sau thầy Hùng càng chọn lọc thêm.CÒn nếu học hết so với 2009 thì chắc làm đc 98 hết .;))
Thi tHử đại học thì bạn nên lắng nghe trực tiếp-những bạn đã thi nói đó.
Hết...Đây chỉ là nhận xét tương đối với đề thi mọi năm đã thi.So với nam nay thì trời mới biết.Nên chỉ mang tính tham khảo.^^!

H

hoanghuy888

đề rất sát.0k,làm trong đó là đủ thi rồi đó bạn

Last edited by a moderator:
C

chichken12t1

Hóa thì luôn luôn phải chia đều.Cho nên huyhoang an tâm là đều thì 50-50 lý thuyết.không thì 40-60 là cùng.Bạn an tâm,hóa ko tập trung đc độ khó như lý nếu học đều ra.

H

hoanghuy888

Hóa thì luôn luôn phải chia đều.Cho nên huyhoang an tâm là đều thì 50-50 lý thuyết.không thì 40-60 là cùng.Bạn an tâm,hóa ko tập trung đc độ khó như lý nếu học đều ra.
đề nghị bạn gọi đúng tên mình nha,o` hy vọng là đề hóa sẽ 50/50,nhưng lỡ may no như đề B-2010 thì tiêu

Top Bottom