Đề thi học kì II Văn 8 - Vẻ đẹp tâm hồn Bác Hồ.

H

h4it4y_h4ixulg_h4gucem

Last edited by a moderator:
N

nhoc_bettyberry

Vẻ đẹp tâm hồn của Bác Hồ thật lớn lao, cao cả, dù cho có ngàn bút viêt, ngàn nhà thơ văn, ngàn câu nói cũng ko thể diễn tả hết đc. Bác là một người yêu đất nước, yêu thiên nhiên đến say đắm. Bác luôn giữ một phong thái ung dung, lạc quan, và một tấm lòng cao đẹp.
Ko những dành hết tình yêu của mình cho đất nước, cho thiên nhiên, bác còn rất yêu quý nhi đồng, mọi người dân VN. Bác dành hết tâm huyết để phục vụ mọi người, mong sao cho đất nước giàu mạnh...
=]] Triển khai những ý trên ra là đc bạn (^^)

C

cuonganh_111

cam nghi cua em ve bac ho la bac la mot nguoi trong sang va vi dai biet lo cho moi nguoi bAC KHONG MAC CA VA GHEN TUON VA GIAT HON TRONG MAT CUA BAC CHI CO DONG BAO

Bài viết có dấu bạn nhé!

C

cuonganh_111

minh cam giac minh la mot nguoi that la thuong giua mot khong gian that la bao la dep long lay vay ma minh khong biet gi het chi lo choi de cho bo buon la khong duoc bo phai lo di lam de ma kiem tien cho minh va em an hoc vay ma minh cu lo choi ma khong lo hoc de cho bo that vong ve minh;chotro ne nen minh rat chan nan nhung bo va me khong biet gi het cu tuong minh vui lam ma cu ho ra la dap minh gio day bo minh da co tien mua xe moi minh rat vui tu khi do minh tro nen ngoan va nghe loi bo me cham chi hoc tap khong the de bo me buon ve minh duoc thoi con viet den day con xin loi bo me''

Ko hiểu bạn đang nói gì cả? Mong bạn sẽ viết có dấu!

Top Bottom