đề nghị xoá ava người này

• Thread starter umbalamora...congchuaday
  • Ngày gửi
  • Replies 3
  • Views 721

Status
Không mở trả lời sau này.
U

umbalamora...congchuaday

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=585027
tôi thực sự thếy vô cùng phản cảm với cái ava này vậy nên để diễn đàn trong sáng theo đúng như ý muốn thì nên del những ava quá ghê><
P/s: đc bik nội dung diễn đàn vô cùng gay gắt động tí là kêu spam thậm chí có một chút góp í thảo luận cũng kêu là spam admin nên xem lại nội quy cái cần thiết không làm làm cái kg cần ,tôi mong diễn đàn là nơi bổ ích thực sự thật là.........RÕ CHÁN

M

mickey_pgstl

Uhm`, mình cũng nghĩ như vậy, admin nên thông báo rõ cho các mem bik qui định như thế nào là spam để họ còn tránh nữa chứ ;)
Hic, thật ra mình biết spam có nghĩa giống như thư rác ák........nhưng trong một số trường hợp trao đổi với những bạn trong topic..............cũng bị kiu là spam...........mình cũng chịu lun!!!

S

smile10

Trước hết đó là avatar của bạn đó đã đổi rồi.
Còn định nghĩa như thế nào về spam bài thì mời bạn vào đây xem

http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=34334
Khi trao đổi trong topic có những bài viết không đúngchủ đề, lạc chủ đề ... cũng là spam. Spam dễ gặpvà hay mắc nhất đó là quảng cáo, quảng cáo thì phải được sự cho phép của hocmai khi muốn giớithiệu cái gì đó thì không được nêu cụ thể chẳng hạn như tiền nong bao nhiêu (hay gặp ở box du học)[TEX][/TEX]
Khi đẫn link cũng đặc biệt chú ý link mà mình muốn dẫn chứa cái gì nếu ko cũng bị coi là spam!

Q

qhh92

P/s: đc bik nội dung diễn đàn vô cùng gay gắt động tí là kêu spam thậm chí có một chút góp í thảo luận cũng kêu là spam admin nên xem lại nội quy cái cần thiết không làm làm cái kg cần ,tôi mong diễn đàn là nơi bổ ích thực sự thật là.........RÕ CHÁN

- Mong bạn lần sau gõ bài chú ý dấu câu để người đọc dễ ngắt câu, tránh hiểu nhầm.
- Cái thứ 2 là cụm từ "gay gắt" ở đây hình như cần đính chính. Một 4rum muốn phát triển tốt (ở đây là 4rum học tập) thì cần phải có nội quy chặt chẽ, đặc biệt xử lý thật nghiêm tình trạng spam để có được những bài viết chất lượng, chắc hẳn bạn ko muốn chờ load vào rất chậm ở 1 topic chỉ toàn spam "nhạt nhẽo".
- "Nhân vô thập toàn" nên BQT mới lập ra box Góp ý để mem đưa ra những ý kiến phát triển, hoàn thiện 4rum. Nếu ai cũng biết bực mình nhưng chỉ để trong lòng thì chắc hẳn sự việc đó sẽ ko được giải quyết, đúng ko?

Còn việc nhận xét diễn đàn "rõ chán" của bạn mình ko có ý kiến bàn luận gì thêm vì đó là suy nghĩ của mỗi cá nhân. Mình tôn trọng điều đó!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom