Đề nghị nên có thêm khoá LTDH mon Vat li

L

longkaka1213

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:( Số là , sau 1 thời gian ngong ngóng , thì có học đc 2 khoá toán cuar thấy lê bá trần phương và khoá hoá của thấy khắc ngọc thì cảm thấy miễn chê , và mình thấy thích học hơn trước :D . Tuy nhiên :-SS có 1 số điều hocmai.vn nên xem xét về môn lí :-SS . Nói thiệt thì mình cũng có học lí thầy hùng và thấy thầy dạy cũng rất hay :D tuy nhiên mình nhận thấy nhiều lúc thầy dạy cả bài dễ lẫn bài khó tốc độ có phần nhanh nên rất khó hiểu kỹ ( nhìn chung là nó 0 đc chậm rãi và dễ hiểu như khoá đảm bảo , nhưng khoá đảm bảo quanh đi quẩn lại cũng chỉ có khoá của thầy thạo :confused: , nói chung là khoá đấy có vẻ 0 đáp ứng đc nhu cầu của học sinh khoái học thêm như HỌC LÒ :mad: . Nên đề nghị hocmai.vn xem xét nên có thêm khoá LTDH đảm bảo cũng đc mà 0 đảm bảo cũng đc miễn sao chất lượng cao và dc như khoá học thày hùng + thêm thầy giáo giảng như đảm bảo thì càng tốt ( học khoá đảm bảo , các thầy dạy rất dễ vào lại hiểu nhanh ) . Kính mong hocmai.vn xem xét

D

daculla123

Hix em đồng ý cả 2 tay
Nói thật em học toán với hoá trên này còn thích thú hơn cả học trên trường nữa.2 thầy dạy miễn chê ak`
Nhưng môn lý thì hơi chán 1 chút thầy hùng dạy được nhưng thầy dạy nhanh quá ak`không chậm rãi như thầy lê phương,nhiều người bảo thầy ngọc nói nhanh nhưng đâu phải thầy vừa nói vừa giảng kịp với tốc độ bọn em ghi bài.Còn thầy hùng thì em viết nói thật là không thể theo nổi hixxx

L

longkaka1213

Hix em đồng ý cả 2 tay
Nói thật em học toán với hoá trên này còn thích thú hơn cả học trên trường nữa.2 thầy dạy miễn chê ak`
Nhưng môn lý thì hơi chán 1 chút thầy hùng dạy được nhưng thầy dạy nhanh quá ak`không chậm rãi như thầy lê phương,nhiều người bảo thầy ngọc nói nhanh nhưng đâu phải thầy vừa nói vừa giảng kịp với tốc độ bọn em ghi bài.Còn thầy hùng thì em viết nói thật là không thể theo nổi hixxx

Thiệt ra môn lí cũng đòi hỏi tư duy nhanh , nhưng giá mà thầy hùng viết chữ 0 ngoáy , hocmai.vn lại cho xem video full screen , mà thầy hùng đi mài nào ăn bài đó + nâng cao thì có khi cả nước bỏ học hết ở lò lên trang hocmai.vn để học ý chứ

T

trinhthai1994

em cũng thấy thế . thầy hùng dạy rất hay và chi tiết. tuy nhiên em xin góp ý với thầy cũng như học mãi là thầy giảng quá nhanh, và chữ thầy khá khó nhìn.

H

hocmai.cskh

:( Số là , sau 1 thời gian ngong ngóng , thì có học đc 2 khoá toán cuar thấy lê bá trần phương và khoá hoá của thấy khắc ngọc thì cảm thấy miễn chê , và mình thấy thích học hơn trước :D . Tuy nhiên :-SS có 1 số điều hocmai.vn nên xem xét về môn lí :-SS . Nói thiệt thì mình cũng có học lí thầy hùng và thấy thầy dạy cũng rất hay :D tuy nhiên mình nhận thấy nhiều lúc thầy dạy cả bài dễ lẫn bài khó tốc độ có phần nhanh nên rất khó hiểu kỹ ( nhìn chung là nó 0 đc chậm rãi và dễ hiểu như khoá đảm bảo , nhưng khoá đảm bảo quanh đi quẩn lại cũng chỉ có khoá của thầy thạo :confused: , nói chung là khoá đấy có vẻ 0 đáp ứng đc nhu cầu của học sinh khoái học thêm như HỌC LÒ :mad: . Nên đề nghị hocmai.vn xem xét nên có thêm khoá LTDH đảm bảo cũng đc mà 0 đảm bảo cũng đc miễn sao chất lượng cao và dc như khoá học thày hùng + thêm thầy giáo giảng như đảm bảo thì càng tốt ( học khoá đảm bảo , các thầy dạy rất dễ vào lại hiểu nhanh ) . Kính mong hocmai.vn xem xét
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới các khóa học Lí luyện thi đại học trên Hocmai.vn.

Đến thời điểm này, do đã gần sát đến kì thi Đại học, thời gian không còn nhiều nên Hocmai.vn không có kế hoạch tổ chức thêm các khóa luyện thi đại học môn Vật lí. Hocmai.vn sẽ thu thập ý kiến đóng góp của em và các bạn khác để có định hướng triển khai trong năm học tới 2012 - 2013.

Trong thời gian tới, Hocmai.vn sẽ triển khai thêm các khóa Luyện giải đề thi, Luyện thi cấp tốc và trong những khóa này sẽ cố gắng cung cấp cho các bạn học sinh những mức độ kiến thức khác nhau từ trung bình tới giỏi. Tuy nhiên nếu các em tận dụng tốt kiến thức trong khóa của thầy Hùng và thầy Thạo (nhiều bạn đánh giá cao 2 khóa này) thì hoàn toàn đạt được điểm cao trong kì thi Đại học môn Vật lí.

Chúc em sang năm mới học tốt và thi thành công!

Thân mến.

H

hocmai.cskh

em cũng thấy thế . thầy hùng dạy rất hay và chi tiết. tuy nhiên em xin góp ý với thầy cũng như học mãi là thầy giảng quá nhanh, và chữ thầy khá khó nhìn.
Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý cho khóa LTĐH môn Vật lí của thầy Hùng, Hocmai.vn sẽ tổng hợp các ý kiến liên quan để điều chỉnh phù hợp với mong muốn của em và các bạn khác.

Chúc em học tốt!

Top Bottom