Đề nghị nâng cao chất lượng video bài giảng

H

hnstudent

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện tại, em đnag cân nhắc đăng kí khoá LTĐH Tiếng Anh của Ms. Phương. Nhưng nhìn cái bìa giảng mà đã chán, mới quay gì mà cứ như mấy trăm năm trước, nhập nhà nhập nhèm, màu mè thì phai mờ quá. Đề nghị bên hocmai.vn nâng cao chất lượng video để khách hàng thoải mái khi sử dụng dịch vụ. Như bên h o c 3 6 0. v n bài giảng cực nét, quay video bằng phần mềm xuất ra còn nét gấp cả chục lần bài giảng hocmai.vn!
Bên cạnh nâng cao chất lượng video ( chuẩn HD đi :)) ), đề nghị hocmai.vn chỉnh cái khung ra to tí, chứ mắt cận nìn toét cả mắt :)|.

H

hocmai.cskh

Hiện tại, em đnag cân nhắc đăng kí khoá LTĐH Tiếng Anh của Ms. Phương. Nhưng nhìn cái bìa giảng mà đã chán, mới quay gì mà cứ như mấy trăm năm trước, nhập nhà nhập nhèm, màu mè thì phai mờ quá. Đề nghị bên hocmai.vn nâng cao chất lượng video để khách hàng thoải mái khi sử dụng dịch vụ. Như bên h o c 3 6 0. v n bài giảng cực nét, quay video bằng phần mềm xuất ra còn nét gấp cả chục lần bài giảng hocmai.vn!
Bên cạnh nâng cao chất lượng video ( chuẩn HD đi :)) ), đề nghị hocmai.vn chỉnh cái khung ra to tí, chứ mắt cận nìn toét cả mắt :)|.
Chào bạn!

Cảm ơn bạn đã quan tâm tới những khóa học của Hocmai.vn, nhất là khóa Luyện thi đại học tiếng Anh của cô Mai Phương.

Trong thời gian tới, ngoài việc nâng cao chất lượng nội dung các khóa học, Hocmai.vn cũng sẽ nâng cấp chất lượng kĩ thuật của bài giảng nhằm thỏa mãn nhiều hơn nữa nhu cầu học trực tuyến của các bạn học sinh trên khắp mọi miền đất nước.

Tuy nhiên, việc nâng cấp chưa thể diễn ra nhanh chóng và trên diện rộng được, bởi 1 video bài giảng cần đáp ứng những yếu tố sau:
- Có thể sử dụng trên nhiều trình duyệt web (IE, Firefox, Chrome...)
- Có thể sử dụng trên nhiều gói cước Internet.
- Tương tác được với nguồn dữ liệu, tài nguyên khổng lồ của Hocmai.vn
....

Bộ phận kĩ thuật của Hocmai.vn vẫn đang trong quá trình nghiên cứu để tìm giải pháp thích hợp.

Chúc bạn học tốt!

H

hnstudent

Hic. Anh chém gì mà ác thế. Cái chất lượng video là do cái máy quay chứ tại cái gì ạ. Vòng vo 3 nước, kinh doanh thì phải đầu tư chứ. Tại sao h o c 3 6 0. v n mới ra mà sao lại nét thế, hơn đứt so với hocmai.vn. Chán,..............

D

daculla123

Ơ cái cậu này hay vậy mình thấy hocmai đã cố gắng rồi chất lượng bài giảng cũng dc tăng lên đáng kể.Cậu muốn học thật hay là chỉ so sánh ****** với hocmai thôi????Người khác học thấy bt còn cậu thid sao hẽm:D

D

daominhnhat

đề nghị không so sánh ở đây xin lỗi nha h o c 360.vn chỉ chạy dc trên ie thôi
hocmai.vn thế là được rồi

H

hardyboywwe

mình đã mấy lần học qua các video bài giảng của hocmai,nhưng mình thấy chất lượng của video cũng như bài giảng của các giáo viên là rất tốt.hocmai đã rất cố gắng để ko ngừng cải thiện,hy vọng 1 ngày nào đó mọi ng đều thấy hài lòng
ps: pic này các bạn đừng nên dựa vào nó để nói về tư cách nhà giáo nhá!các thầy cô trên hocmai đều là những nhà giáo ưu tú,đáng đc tôn trọng,nếu có chỗ nào chưa vừa ý thì nên lựa lời góp ý thôi

V

vukhacngoc321

đúng đó mình đồng ý với ý kiến mở rộng cái màn hình ra, bên học360 có thể mở max luôn, hocmai cũng nên học hỏi, không cần max chỉ cẩn mở rộng thêm chút nữa là ổn rồi.

T

trunghieu1

HOC 360 được mỗi cái chất lượng video tốt , nhưng nghèo tài nguyên quá . có mỗi mấy cái video mà ko biết bao nhiêu khoá =)) khoá nào cũng giống khoá nào ,khác mỗi cái tên . nói chung ko thể bằng học mãi được

V

vukhacngoc321

HOC 360 được mỗi cái chất lượng video tốt , nhưng nghèo tài nguyên quá . có mỗi mấy cái video mà ko biết bao nhiêu khoá =)) khoá nào cũng giống khoá nào ,khác mỗi cái tên . nói chung ko thể bằng học mãi được

bạn này nói hôk sai.****** làm mình thất vọng quá, co mấy cái video mà khoá nào cũng dùng chán thiệt.Hôk bít ****** nghỉ gì.Nhưng chất lượng video thì good.Nếu hocmai họ cái hay của ****** cho chất lương video good tí nữa thì còn gì bằng.

M

mkomko20

he he chất lượng tốt thì dung lượng nặng , cái này liên quan đến nhiều thứ chứ k đơn giản chỉ là cái máy quay đâu bạn ạ :-j
với cơ sở của hocmai hiện nay nếu cho chất lượng tốt thì nhiều bạn xem bài giảng sẽ bị giật đó :D các bạn có chịu được không :-? kỹ thuật của hocmai và hoc 360 hoàn toàn khác nhau

1 bên là giao thức mms 1 bên là giao thức rtmp :D k so sánh đc

nếu muốn chất lượng tốt thì up bài giảng lên youtube , hd cũng chơi :-j

Top Bottom