đề nghị học mãi

D

dieuhang930

H

hnstudent

bạn ơi khóa đó h không còn chất lượng đâu. ai cũng kêu..( mình kêu nhìu lắm). bạn có thể tham khảo các topic trong mục Hòm thư góp ý> Góp ý trang Hocmai.vn về vấn đè này!

H

hocmai.cskh

bạn ơi khóa đó h không còn chất lượng đâu. ai cũng kêu..( mình kêu nhìu lắm). bạn có thể tham khảo các topic trong mục Hòm thư góp ý> Góp ý trang Hocmai.vn về vấn đè này!
Chào bạn :)

Trước hết Hocmai.vn cảm ơn những góp ý chân thành của bạn về khóa học cô Hồng.

Có thể bạn thất vọng vì khóa học này không đáp ứng được theo đúng trình độ và kì vọng của bạn, Hocmai.vn đã giải thích cặn kẽ với bạn về nội dung, mục đích của khóa luyện thi tiếng Anh theo chuyên đề (không phải khóa đảm bảo).

Tất nhiên không một sản phẩm nào có thể làm hài lòng tất cả khách hàng, nhưng Hocmai.vn vẫn vui khi tiếp nhận không ít lời khen tặng của các bạn học sinh dành cho khóa cô Hồng. Những mặt hạn chế của khóa học này, chúng tôi cũng đã nghiêm túc ghi nhận để lấy làm bài học cho năm học sau.

Thật sự cá nhân mình rất buồn khi cô Hồng phải tạm xa rời bục giảng để điều trị căn bệnh của cô ấy. Cô ấy là một cô giáo tận tâm với học sinh, đấy là điều mà bản thân mình đã trải nghiệm trong quá trình tiếp xúc.

Một lần nữa, Hocmai.vn chân thành xin lỗi bạn vì đã không làm bạn hài lòng về khóa học của cô Hồng!

Top Bottom