Đề nghị HM

V

vnbot99

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em rất thích cách giải bài của thầy ngọc, nên e đề nghị Hm cho ra 1 khoá luyện giải đề thi đh thầy Ngọc. Chắc chắn sẽ có rất nhiều bạn tham gia, vì ai đã hoc thầy ngọc rồi thì sẽ hiểu.
Bạn nào ủng hộ giơ tay lên nào

T

tranganha3

em rất thích cách giải bài của thầy ngọc, nên e đề nghị Hm cho ra 1 khoá luyện giải đề thi đh thầy Ngọc. Chắc chắn sẽ có rất nhiều bạn tham gia, vì ai đã hoc thầy ngọc rồi thì sẽ hiểu.

t ủng hộ đầu tiên nhé!:)nhưng ngàoi ra tớ còn muốn hocmai mở thêm khoá luyện đề của môn lý t.Hùng

D

defhuong

.................
...............
..................
..................
....................

Last edited by a moderator:
T

trunghieu1

trời thầy có phải thánh đâu mà các bạn bắt thầy dạy nhiều thế^^
làm sao mà thầy dạy 1 lúc 2 khoá dc ? đâu phải thầy chỉ mỗi dạy ở học mãi thôi đâu , thầy còn nhiều việc chứ . khoá giải đề cứ từ từ đâu cần vội quá nhỉ

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và yêu mến khóa học của thầy Ngọc, chúng tôi sẽ chuyển ý kiến của em tới thầy để cùng xem xét.

Chúc em học tốt!

Top Bottom