Đề nghị BQT hoặc webmaster thêm MOD gộp bài

Status
Không mở trả lời sau này.
M

munbee

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

đây là 1 hình thức spam bài: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=34032

Cần có thêm Mod gộp bài viết trong topic để tránh tình trạng này
VD: 1 ng` post 2 bài viết trong 1 topic hệ thống sẽ tự gộp bài đó thành 1. Ok?

----------------

Đã xử lí!

Last edited by a moderator:
N

nghagiang

Viết như ông này thì hết cách rồi. Spam chính hãng
Mà bạn ơi, nếu gặp các bài như thế này, các mod sẽ xóa 1 bài giống kia đi, OK?

C

congchualolem_b

hjz, làm như thế dễ lẫn lộn lắm bn, làm sao biết ai mới viết bài đây, mặt khác khó ai có thể lên và lục cả đống bài và gộp bài lại, rất cực cho mod, tớ thấy thế này tốt rồi bn, bài nào spam thì xóa đi, chủ đề nào k cần giữ lại thì xóa, ai vi phạm thì ban nick, có mod gộp bài sẽ cực cho các mod đó lắm và các mod khác cũng hầu như hết việc làm rồi

M

munbee

ặc ặc ko phải là MOD kia ... mà là MOD dùng để add như 1 công cụ á . Chứ ko phải MOD ng` ^:)^

M

munbee

KO hiểu ý tớ à >< Webmaster hoặc admin vào đây đọc rồi hiểu :-s Tớ cũng là Admin [ & Webmaster] của 1 diễn đàn mà >"<

C

congchualolem_b

^^!cái này thì tớ k rành cho lắm, dù sao các box đã có mod quản lí rồi, với lại nếu làm vậy sẽ khó theo dõi ng trước có post bài mới hay k , nếu muốn biết phải tìm lại trang trước nữa, mà tổng hợp thì bài k logic, mặt khác sẽ dài lắm

M

munbee

Khi gộp bài nó sẽ tách 1 bài đó ra = 1 dòng thông báo [ tùy theo webmaster lập trình :|] nên khỏi lo ng` đó có post bài hay không... như thế sẽ tránh tình trạng spam bài. Tham khảo trên http://vietvbb.vn

C

congchualolem_b

nếu bn là admin thì bn có thể tự làm, nhưng tớ nghĩ như thế tạo nhiều rắc rối lắm,mà làm thế với mục đích gì chứ, hiện nay diễn đàn hoạt động có nhiều trục trặc, bình thường đã khó post bài, nếu thêm rắc rối thì khó hơn nữa

M

munbee

thấy diễn đàn [4rum] vẫn bt... chỉ thấy spam là nhìu...MoD gộp bài giúp chống spam là 1.... nhẹ diễn đàn là 2 :-" hiện đại là 3...

C

congchualolem_b

nếu thế thì các mod phụ trách box có thể thực hiện nhiệm vụ một cách nghiêm khắc hơn, gộp lại nội dung các bài k đi liền với nhau nên khó theo dõi lắm, dạo này tớ mở diễn dàn nhiều khi biết các bn post bài mới mà k sao đọc đc bài đó, hiện đại nhưng có cách nào khác để bài viết các thành viên có sự logic trong khi gộp bài k

E

everlastingtb91

Bank ních nó đi, nó muốn spam để trong 1 thời gian ngắn để có tổng số bài cao nhất và được cám ơn nhiêu!
Trị nghiêm luôn

C

congchualolem_b

nếu bảo thêm Mod cho diễn đàn thì tớ chỉ góp ý,làm thế nàddeeer diễn đàn hoạt động tốt hơn thôi, mọi việc mà tớ với bn làm đều với mục đích này thôi và tớ nghĩ topic này cũng nhằm điều đó, bn thử nghĩ với các game show mà gộp bài thì làm sao chơi đc chứ

C

congchualolem_b

Bank ních nó đi, nó muốn spam để trong 1 thời gian ngắn để có tổng số bài cao nhất và được cám ơn nhiêu!
Trị nghiêm luôn

xin lỗi bn, tớ chỉ nói lên ý kiến của mình chứ k có ý muốn bài viết tăng lên, bài tăng hay k k là vấn đề mà là chuyện của diễn đàn, là 1 thành viên trong diễn đàn tớ chỉ muốn góp ý để diễn đàn hoạt dộng tốt hơn mà thôi

C

congchualolem_b

mình k nói mod là quản trị viên mà chỉ nói là thành viên mà thôi, bn hiểu k, mod có quyền xóa bài và xóa chủ đề k cần thiết giữ lại, tớ nghĩ chỉ cần mỗi mod nghiêm khắc xử lí các vi phạm hơn thì k cần phải gộp bài lại đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom