Đề cương học kì1

Tư Âm Diệp Ẩn

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
1,872
2,037
326
20
Vĩnh Phúc
THPT Nguyễn Viết Xuân
Các bạn giúp mình vs mình đg cần gấp:Rabbit39
Em coi thử xem chị có nhầm hay sai chỗ nào không nha, chị làm hơi vội, đang bận chút việc
à, đề em đăng lên dài quá, em có thể làm rồi nhờ mọi người check, chứ em đăng rồi nhờ mọi người làm thì hơi ỷ lại.....
#swims chị viết vội nên sai nha, không có "s" đâu nha, coi lại mới thấy ....

Last edited:

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
  • Like
Reactions: Min Hana

Min Hana

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng chín 2018
411
251
101
18
Đà Nẵng
Trường Trung Học Cơ Sở Nguyễn Thái Bình
Last edited by a moderator:

phuongdaitt1

Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
Thành viên
6 Tháng mười hai 2015
1,886
4,315
496
Tiền Giang
HMF Forum
Chào bạn, cảm ơn bạn đã sử dụng diễn đàn HOCMAI như là 1 nơi hỗ trợ trong việc học tập. Nhưng theo mình thấy, bạn nên đăng câu hỏi kèm theo những gì mà bạn làm được. Đúng sai không quan trọng, quan trọng là bạn đã đặt hết tâm huyết vào bài làm của bạn. Rồi, với những kiến thức mà bạn học được, bạn sẽ tự tin, vững bước trong kỳ thi lần này. Hãy cố lên, bạn có thể làm được mà ^^

Min Hana

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng chín 2018
411
251
101
18
Đà Nẵng
Trường Trung Học Cơ Sở Nguyễn Thái Bình
Chào bạn, cảm ơn bạn đã sử dụng diễn đàn HOCMAI như là 1 nơi hỗ trợ trong việc học tập. Nhưng theo mình thấy, bạn nên đăng câu hỏi kèm theo những gì mà bạn làm được. Đúng sai không quan trọng, quan trọng là bạn đã đặt hết tâm huyết vào bài làm của bạn. Rồi, với những kiến thức mà bạn học được, bạn sẽ tự tin, vững bước trong kỳ thi lần này. Hãy cố lên, bạn có thể làm được mà ^^
Em cảm ơn anh ạ, khi em đọc xong bài viết này thì em đã rút ra nhiều bài học cho bản thân mình. Em cảm ơn anh rất nhiều

Chặp nữa em sẽ đăng kết quả của em lên, nếu có sai thì anh sửa cho em nhé.

View attachment 94144
Em coi thử xem chị có nhầm hay sai chỗ nào không nha, chị làm hơi vội, đang bận chút việc
à, đề em đăng lên dài quá, em có thể làm rồi nhờ mọi người check, chứ em đăng rồi nhờ mọi người làm thì hơi ỷ lại.....
#swims chị viết vội nên sai nha, không có "s" đâu nha, coi lại mới thấy ....
Dạ chị

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: phuongdaitt1
Top Bottom