Dấu chấm hỏi cho một tình yêu và tình bạn!

C

congchuatuyet_lc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn ah`
Mình mún hỏi các bạn 1 câu nhé:"giữa tình iu và tình bạn,bạn chọn cái nào"
Và mình xin hỏi thêm bạn 1 câu nữa nha,nó nãi về câu chuyện của một người bạn...tên M
M là một cô bé xinh cũng bth,học thuộc tốp 4 trong lớp,M hoà đồng với bạn bè nhưng đôi khi cô bé vẫn chịu sự ghét bỏ của các bạn khác...
M có thick "cảm nắng thui" một bạn nam trong lớp.Bạn ấy đẹp trai,học giỏi toán lại rất đáng iu...bạn ấy hok bít có thick M hok nữa...bởi khi M nghỉ học thì bạn ấy lun nhìn về phía chỗ ngồi của M và trong giờ học lun ngắm M,bị các bạn khác đùa thì hok nói gì chỉ cười và cười thui...Nhưng đến khoảng ngày no-el thì qua một người bạn tên T bạn nam ấy bít được tình củm của M và chuyện gì đã xảy ra các bạn bít hok? Bạn nam ấy tỏ ra thù ghét và coi thường tình củm đó...Và có lẽ bạn ấy thick 1 bạn nữ khác...Bạn nữ ấy tên là N rất xinh đẹp,là cô gái hoàn hảo nhứt cả lớp ... nhưng khi M nói chuyện cùng bạn nam hoặc tỏ ra quan tâm tới một bạn nam nào khác thì "người M thick" đã tỏ ra tức tối và rất khó chịu...
Các bạn ơi M đã chấn tĩnh lại rùi bạn ấy đã hok còn thick bạn nam ấy nữa nhưng bạn ấy mún giải dấu hỏi chấm của tình bạn và tình iu!!!!
Các bạn sẽ giúp M biến dấu hỏi chấm ấy thành dấu chấm chứ...giữa tình bạn và tình iu bạn chọn bên nào và liệu những cử chỉ của bạn nam ấy có là dấu hiệu tình iu hok ....

CẢM ƠN CÁC BẠN TRƯỚC NHA!!!
MÌNH RẤT MÚN GIÚP M NHƯNG MÌNH CHƯA CÓ CÂU TRẢ LỜI ĐÚNG NHẤT~
~ THANH YOU~
:)

P

puu

cái này khó thật nhưng nếu vậy mình sẽ chọn tình bạn
đơn giản vì đây chỉ là cảm nắng của lứa tuổi hok trò thui mà
hành động của bạn nam kia thật là khó hiểu
tại sao khi bit tình cảm của bạn nữ kia lại tỏ vẻ coi thường
người như thế có thể chỉ thấy các bạn gái đẹp khi còn chưa chinh phục
khi biết bạn nữ kia thích mình có phải vì thây quá dễ dàng , dễ dãi nên
tình cảm có khác đi
còn mình nghĩ bạn nam ấy bực bội khi thấy bạn nữ vui vẻ bên bạn nam khác chỉ là
do ích kỉ, nghĩ là mình không còn giữ vị trí trong lòng bạn ý nên tức thế thôi
nhưng mình cug rất mong bạn nam ấy xác định rõ tình cảm của mình để có 1 kết cục tốt đẹp:):):):)//////////

D

diarygalaxy_pisces

Cái này khó đây,nhưng thực sự tớ chẳng bỏ đc. cái nào cả vì không tình yêu thì đời không ý nghĩa, không tình bạn thì đời thật lạnh lẽo^^, nên tớ chọn cả 2 vậy.

C

cobeghetmua_th_1995

tớ chọn tình bạn vì từ tình bạn -> tình yêu nhưng từ tình yêu h0k thể trở lại tình bạn đc (hiếm có)

T

thuyhoa17

tớ chọn tình bạn, bởi vì tình bạn đáng yêu hơn tình yêu nhiều.

Còn về M thì tớ nghĩ là bạn nam mà giỏi toán, đẹp trai đó ko hề xứng đáng với M, con trai gì mà ích kỉ, con trai như vậy ko tốt, M chỉ nên có một tình bạn với bạn nam đó thôi, ko nên tiến xa
hơn.:)

T

trii

hãy đi con dường dang đi và vẫn đi và tiếp tục diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ko bao jờ nghĩ

M

mai_s2a3_93

cái biêủ hiên âý của T k phải là yeu bạn ạ...mà là ích kỉ thoy....k mún ng` thik mình nhìn ng khác....họ mún là No1 ...quá ích kỉ....
châm' dưt đi....t có ng bạn cũng giông thê'..nhưng bi h đã châm' hêt oy....GIVE UP!!!

Top Bottom