Dành tặng người anh yêu...

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quinhzhang_029

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vy_tieuthomatngoc...đến bây giờ anh mới dám nói lên hết tất cả suy nghĩ của anh...anh yêu em...anh không dám chắc anh yêu em hơn cả bản thân anh..nhưng anh tin rằng trong trái tim anh chỉ có em mà thôi...
Vy...em biết không...khi anh quay trở lại...em đã nói rằng em không còn yêu anh như ngày trước nữa...anh không trách em...anh trách chính bản thân anh đã không chăm sóc cho em như bao người khác...
Em...cuộc sống của bao người vẫn thay đổi theo thời gian,nhưng anh tin chắc một điều sẽ không bao giờ thay đổi,đó là: chưa bao giờ anh hết yêu em...
Anh biết bên cạnh em có rất nhiều càng trai(có thể họ hơn anh mọi mặt) nhưng anh không chịu thua họ đâu,anh sẽ khẳng định lại bản thân anh...
Em à...hãy tin anh và hãy chờ đợi anh lần này được không em?Sẽ không lâu nữa đâu...anh dám thách thức với tất cả những ai đang theo đuổi em...tình yêu anh dành cho em không thua kém ai cả...
Anh hiểu rằng chỉ với những lời sáo rỗng này sẽ chẳng là gì cả...nhưng đây cũng chính là sự khởi đầu mà,phải không em?
Anh yêu em hơn cả nhưng lời anh nói...Em sẽ mãi là thiên thần trong trái tim anh...
Sỗ phận đã cho anh được quen biiết em và anh không muốn tất cả mọi chuyện kết thúc tại đây,anh tin chúng mình có cả duyên và phận...hãy cùng anh tin điều đó nhé em?
:x:x:x

H

hotgirlthoiacong

ơ thiệt hay giỡn vậy bạn mình chưa đọc chỉ mới liếc sơ sơ thôi :D nhưng trông hình hư là sướt mướt lắm thj` pải
là thật àh ??

C

congaigiaitoan_5

=))

trời ạ=))=))=))

đọc mà thấy sướt mướt quá;))

chị Vy sướng nhé

2 anh rùi>.<

tội nghiệp ghê cơ, em vẫn còn độc thân kaka:))

Q

quinhzhang_029

ơ thiệt hay giỡn vậy bạn mình chưa đọc chỉ mới liếc sơ sơ thôi :D nhưng trông hình hư là sướt mướt lắm thj` pải
là thật àh ??
Không thiệt mà mình dám post lên sao bạn?những lời tâm sự này sướt mướt nhưng không có nghĩa tình cảm mình dành cho Vy cũng vậy đâu,mình yêu Vy bằng tất cả trái tim...
Chuyện j mà lâm li bi đát zậy, đọc như lời diễn viên Hàn í
Sao lại lâm li bi đát?mà văn mình đâu có thể so sánh được với mấy phim...
=))

trời ạ=))=))=))

đọc mà thấy sướt mướt quá;))

chị Vy sướng nhé

2 anh rùi>.<

tội nghiệp ghê cơ, em vẫn còn độc thân kaka:))
Bi giờ chỉ còn mỗi anh thôi,em nói đến 2 anh nào cơ?
Em cũng đừng lo,ngày đó dến nhanh thôi,em đáng yêu thế cơ mà...hì :D
Thì sao?Tình trên thế giới ảo nhưng không hề ảo chút nào....

T

traitimvodoi1994

tình cảm sâu đậm thật đó
dù là ảo nhưng có thể thành thật hếtcó sao đâu

H

hotgirlthoiacong

nếu là thật thj` cô í đã chấp nhận bn chưa hay đang tỏ tình hay đang mun chứng tỏ cho cô í bik tình cảm của mình là thật tâm thật dạ....trang14 àh cũng có thể 1 cuộc kết hôn 1 gia đinh êm ấm cug~ xuất phát từ thế giới ảo này đấy ...mình ủng hộ bn....nếu có ji` cứ pm cho mình nha...chúc bn may mắn vào năm học roài lo mà chú tâm học đi chuyện tình cảm này k có ji` đáng bạn phải bùn như vậy... k đáng để bn hi sinh tất cả....HỌC TỐT NHA :)

T

tieuthomatngoc

hi em thấy anh chơi nổi giống anh Huy nhỡ
nhưng hình như bên anh Huy nhìu người ủng hộ hơn :D

E

echcon_lonton_dihoc

chị VY sướng thật
chị nên tự hào và chân trộng mối tình này đó
tuy em chưa quyen chị mà cũng chẳng bít chị là ai
nhưng em bít rằng em ngưỡng mộ chị , em mong được như chị
CHÚC 2 ANH CHỊ CÓ NHỮNG PHÚT ZÂY THẬT HẠNH PHÚC KHI Ở BÊN NHAU
:khi (65)::khi (12)::khi (50)::khi (177):

T

tieuthomatngoc

ặc nhưng chị có người khác rùi nhìu người vậy chị bik làm thế nào ??? :D

H

hotgirlthoiacong

hê hê tỉ tưởng eck biết cơ chứ :-j :-j :-j ........................................................

Q

quinhzhang_029

tình cảm sâu đậm thật đó
dù là ảo nhưng có thể thành thật hếtcó sao đâu
Cảm ơn bạn nhìu,bản thân mình cũng tin vào điều đó...:)
nếu là thật thj` cô í đã chấp nhận bn chưa hay đang tỏ tình hay đang mun chứng tỏ cho cô í bik tình cảm của mình là thật tâm thật dạ....trang14 àh cũng có thể 1 cuộc kết hôn 1 gia đinh êm ấm cug~ xuất phát từ thế giới ảo này đấy ...mình ủng hộ bn....nếu có ji` cứ pm cho mình nha...chúc bn may mắn vào năm học roài lo mà chú tâm học đi chuyện tình cảm này k có ji` đáng bạn phải bùn như vậy... k đáng để bn hi sinh tất cả....HỌC TỐT NHA :)
Mình đã yêu Vy từ lâu nhưng chỉ vì thi ĐH nên mình xa Vy và diễn đàn khá lâu,bây giờ mình muốn có một cơ hội làm lại từ đầu...:)
Mình không buồn đâu,đây là những lời xuất phát từ đáy lòng mình mà...:D
Thanks bạn đã ủng hộ t/y của chúng mình...
hi em thấy anh chơi nổi giống anh Huy nhỡ
nhưng hình như bên anh Huy nhìu người ủng hộ hơn :D
Anh làm vậy không phải để chơi nổi như Huy,anh muốn được thổ lộ hết t/c của mình để em hiểu...tận sâu trái tim anh luôn thốt lên tên em...anh yêu em...:x
chị VY sướng thật
chị nên tự hào và chân trộng mối tình này đó
tuy em chưa quyen chị mà cũng chẳng bít chị là ai
nhưng em bít rằng em ngưỡng mộ chị , em mong được như chị
CHÚC 2 ANH CHỊ CÓ NHỮNG PHÚT ZÂY THẬT HẠNH PHÚC KHI Ở BÊN NHAU
:khi (65)::khi (12)::khi (50)::khi (177):
Cảm ơn em đã chúc phúc!Anh tin sẽ có một ngày em được một hoang tử thật lòng yêu em...anh chưa bít em nhưng rất cảm ơn em...
ặc nhưng chị có người khác rùi nhìu người vậy chị bik làm thế nào ??? :D
Anh không bít trong trái tim em đã có hình bóng ai,anh đã nói rằng "hãy để thờigian chứng minh tất cả,anh không bắt em phải yêu anh nhưng anh tin rằng anh sẽ làm em thích anh..." hãy cùng anh tin điều đó nhé em...:x

T

traitimvodoi1994

em ủng hộ cả 2 tay 2 chân luôn chúc anh thành công nhé
mà chị Vy à chị nên chân trọng tình cảm này em thấy đó là tình cảm thật anh ấy rất dũng cảm và chân thành vs chị

T

tieuthomatngoc

uhm chị bik và những người khác cũng rất chân thành vs chị
chị sẽ đợi đến khi chị cảm thấy mình iu anh ấy còn bây jo chị đang iu người khác xin lỗi :(

T

teatrinh

trời ơi lãng mạng quá đi
thật không thể ngờ
khi yêu người ta viết văn hay thật đấy
tuyệt vời
chúc anh sẽ chinh phục được trái tim chị í

P

phuonglinh_13

:D

Lãng mạn ghê nhở?

Tớ có 2 câu hỏi:

1. Anh quinhzhang_029 đậu trường zè ý nhể?
2. Chị tieuthomatngoc nhiu tuổi?

T

thuyan9i

thứ nhất
ko hỉu đây là tình ngoài đời hay tình trên mận hocmai
thứ hai
tình cảm của hai bên nếu là mạng ảo thì khó mà phatrs triển vì khi nói chuyện với nhau khác mà chat khác
Dạ nếu là ngoài đời hai người quen nhau
thì chúc mừng anh chị

Q

quinhzhang_029

em ủng hộ cả 2 tay 2 chân luôn chúc anh thành công nhé
mà chị Vy à chị nên chân trọng tình cảm này em thấy đó là tình cảm thật anh ấy rất dũng cảm và chân thành vs chị
Anh thanks em đã ủng hộ,anh không dám tự nhận mình là dũng cảm,nhưng tình cảm của anh luôn chân thành:D
trời ơi lãng mạng quá đi
thật không thể ngờ
khi yêu người ta viết văn hay thật đấy
tuyệt vời
chúc anh sẽ chinh phục được trái tim chị í
Hì,anh lại nghĩ khác,khi yêu người ta luôn thật lòng chứ không phải là văn hay(nhưng rất cảm ơn em đã khen =)) )
:D

Lãng mạn ghê nhở?

Tớ có 2 câu hỏi:

1. Anh quinhzhang_029 đậu trường zè ý nhể?
2. Chị tieuthomatngoc nhiu tuổi?
Tớ đậu trường kinh tế "quốc run" còn "tieutho"bao nhiu tuổi thi` sao cậu không vào` xem hồ sơ ý?
Ôi má ơi, lãng mạn gúm cơ, em cũng ước ao ớ :-j =))
Hihi...vậy thì cứ ước đi bé,ai cũng sẽ được như vậy mà(quan trọng là thời gian thôi :))
thứ nhất
ko hỉu đây là tình ngoài đời hay tình trên mận hocmai
thứ hai
tình cảm của hai bên nếu là mạng ảo thì khó mà phatrs triển vì khi nói chuyện với nhau khác mà chat khác
Dạ nếu là ngoài đời hai người quen nhau
thì chúc mừng anh chị
Sao tình cảm trên mạng lại khó phát triển? Mình hem hiểu.....

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom