Tin tức Đăng kí tham gia Thi thử đại học 2013 tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocmai.diendan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu Bạn chưa đăng kí tham gia Thi thử đại học 2013, có thể tiếp tục đăng kí tới 9h ngày 13/4/2013 để đủ điều kiện tham gia xét giải tháng 4 với chủ đề "Đạt 7 điểm/môn thi đại học".

BẤM VÀO ĐÂY ĐỂ ĐĂNG KÍ THAM GIA

(Copy đường link http://hocmai.vn/thi-thu-dai-hoc/dang-kihttp://hocmai.vn/thi-thu-dai-hoc/dang-ki/index.php để chia sẻ với bạn bè của Bạn.)

Lưu ý:
  • Mỗi số điện thoại và địa chỉ email chỉ có thể đăng kí một lần
  • Học sinh chỉ cần đăng kí một lần để tham gia xét giải cuộc thi (Việc xét giải sẽ được tính từ thời điểm đăng kí)
  • Cần nhập chính xác các thông tin trên để đảm bảo điều kiện xét giải cũng như được hỗ trợ tốt nhất từ Hocmai.vn

Những điểm nổi bật về Thi thử đại học 2013:
  • Cuộc thi hoàn toàn miễn phí dành cho học sinh THPT trong cả nước.
  • Tổ chức duy nhất một tháng một lần vào ngày cuối tuần.
  • Nội dung đề thi được biên soạn kĩ lưỡng, đảm bảo đúng theo cấu trúc và có độ khó tương đương so với đề thi chính thức của Bộ Giáo dục và Đào tạo.
  • Học sinh được cung cấp đáp án, hướng dẫn giải chi tiết cho các câu hỏi hay và khó sau khi thi.
  • Học sinh được nhận bản đánh giá kèm các tư vấn về học lực dựa trên kết quả thực tế của bài thi thử đại học.
  • Tiết kiệm thời gian đi lại, tiết kiệm chi phí.
  • Cơ hội cọ sát kiến thức cùng với học sinh của 63 tỉnh thành trên cả nước.
Nhanh tay đăng kí nào các mem! :khi (197)::khi (197)::khi (197)::khi (197):

Last edited by a moderator:
R

ranmorishinichi

anh ơi
em đăng kí mà sao nó cứ bào là email đã được sử dụng hay sdt đã được sử dụng, em đổi rất nhiều lần mà nói vẫn vậy. Bức xúc quá. Là sao đây ạ? Ai giúp em với

H

happy.swan

Cho em hỏi sao không có đề thi môn toán và thi có thể chọn một môn hoặc một số môn mà vẫn được xét giải không ạ??

H

huongnhai230

Cho em hỏi sao không có đề thi môn toán và thi có thể chọn một môn hoặc một số môn mà vẫn được xét giải không ạ??

Toán thi Đại học là môn thi tự luận, nên không thể tổ chức thi online được bạn à.
1 tài khoản bạn được làm tất cả các môn thi Hóa, Lý, Sinh, Anh văn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom