Đại Học Xây Dựng - Cái nôi của Rock Việt

S

sevenday

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kì tuyển sinh sắp đến,vào làm lại cái topic để tuyển thêm "những đứa con của Xây Dựng"!
Anh em thi xây dựng thì chen chân vào đây đăng kí nhé,có gì thắc mắc thì cứ pm.Anh em biết đến đâu sẽ hết lòng giúp đỡ các bạn!Goodluck!

Last edited by a moderator:
S

sevenday

Tự lăng xê bản thân nhé!
Trường ta có cái nhà gọi là "H2" hơi bị khủng.Cho làm cái siêu thị hay đóng phim hành động thì cũng ok....Buổi trưa ko gió máy gì,đi vào đấy vẫn mát rượi.Hi`
Đấy là một trong số những cái nổi bật của trường ta,các bác vào rồi từ từ khám phá thêm nhé!

Xa xa về phía trời đông
Con trai xây dựng như ông mặt trời

D

duongbg

"Cái nôi của Rock Việt" - hôm nọ đi xem UCE Fire xấu hổ gần chết !

S

sevenday

Cái UCE mà chú nói không phải là 1 show rock!mà chỉ là 1 chương trình kỉ niệm 26/3!
Mà cũng tại k53 các chú(không phải là tất cả,nhưng đa số),thấy mấy chú k53 chẳng biết hiểu tí gì về rock không nhưng thấy bừa bãi quá....mồm miệng văng lung tung,đến anh đi có 1 mình mà còn xấu hổ thay...không biết cậu nào mà dẫn theo người yêu thì thế nào.
Mọi năm có thế đâu,năm ngoái CKX vẫn bình thường cơ mà,thậm chí còn để lại dấu ấn đậm nét nhất.Có thêm mấy chú choai choai 9X vào làm không khí khác hẳn,không còn chỗ nào mà chui xuống...

Last edited by a moderator:
S

sevenday

Rock XD đang quay lại thời kì hoàng kim!UCE vừa rồi chỉ là một "tai nạn" không đáng có mà thôi.Tôi tin thương hiệu Rock XD sẽ quay trở lại với giá trị đích thực của nó.
Hồi sinh...

S

sevenday

Năm ngoái đã có một bác bay từ tầng 6 nhà H1 xuống,năm nay lại thêm bác nữa ra đi từ kí túc@-)@-)@-)
Không biết là do trường mình học nhiều quá gây áp chế tâm lý,hay là do phong trào lô đề,bóng bánh phát triển mạnh gấy nên tình trạng này nhỉ?Ơ nhưng mà mấy ngày em chưa lên lớp nên không biết chính xác thông tin,nhưng thấy có cái dây chuột vi tính ở cổ thì khả năng bác này bị sát hại là khá cao:-SS:-SS:-SS:-SS
http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2009/04/3BA0DA61/
http://dantri.com.vn/c25/s25-317254/nam-sinh-vien-chet-trong-ktx-dai-hoc-xay-dung.htm

H

hdbg

Buồn ghê ! nhắc đến sinh viên xây dựng giờ không chỉ còn là Rock mà còn là.........mỗi năm một anh ra đi !

M

mu_di_ghe

Buồn ghê ! nhắc đến sinh viên xây dựng giờ không chỉ còn là Rock mà còn là.........mỗi năm một anh ra đi !

mỗi năm một chú ra đi mà cũng kêu.

có biết kì vừa rồi ở BK nhà mỗ... 1200 chú K52 ra trường sớm không hả ? :D b-(

Mà cái topic BK với XD èo ọt nhỉ ;)) nản !

H

hieu_cn2008

uh sao lại chê bách khoa thế các anh ơi
************************************************************************************************************************************************........

Top Bottom