Đại học ngoại ngữ Hà Nội.

H

hung00527

đại học ngoại ngữ thì mình chỉ ở gần và hay wa đó chơi thui. trường này ở ngay gần cầu vượt đường Phạm Văn Đồng (...)

D

doduchuong

bạn ơi cho mình hỏi trường đó học có tốt hok? mà ở gần đó có tệ nạn hok vậy?

C

caheosua

bạn ơi cho mình hỏi trường đó học có tốt hok? mà ở gần đó có tệ nạn hok vậy?

học có tốt hay không thì phải tuỳ vào người học thôi
nếu bạn thích học trường đó thì thi vào thôi còn nói tệ nạn hay nhưng điều tiêu cực xấu xa thì ở đâu cũng có, may mắn thì không gặp người xấu còn đen đủi thì...
trường này có khuôn viên khá là đẹp không khí trong lành, bạn nên lên Web tìm hiểu về trường này để tìm hiểu thêm ý

K

kira_l

:))

Trường này em đến thấy vui :-*

Trg đó thì thôi rồi 0.o

100 % vào đại học

Học trường đó khủng lắm

Nếu bạn giỏi tiếng anh thì có thể đăng kí ^^

Anh chuyên ko có ai đc 10 0.o

7 là quá giỏi 0.o

S

sorrylife

hiện tại mình cũng đang học quốc gia, nhưng bên trường công nghệ cơ, theo bạn mình học bên đó thì trường đó có khá nhiều khoa, nhưng ít nhất thì bạn cũng phải mạnh về một ngoại ngữ nào đó, vào trường rồi thì cố gắng học thêm 1 ngoại ngư nữa :) về môi trường thì bạn yên tâm đi, rất ít tệ nạn cả trong và khu vực xung quanh trường :D

F

famypop

Nhầm à!!! ĐH ngoại ngữ Hà Nội cơ mà- ko phải ĐH Ngoại Ngữ của ĐH Quốc Gia.
Trường ấy ở trên đường NGuyễn Trãi mà bạn :)
Trường ĐH NGoại Ngữ HÀ Nội rất tốt, là trường có thể giúp bạn phát triển rất nhiều thế mạnh của mình :)

N

ngocbichthuy

hi...mình cũng dự định thi vào trường đó này...mới 11 thui...hi.mình thấy trường đó cũng tốt.nhưng mà điểm lấy vào trường thường cao ngất trời.hi.mà bạn định thi khoa tiếng j thế?

Top Bottom